Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Invitation to Bid “Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c7916d43-823d-4ac3-9c28-7bdaf4b05ccd/open ” Invitation to Bid “ የቤት እቃዎች ግዥ” Procurement Reference No:
Wollo University :Procurement: የቤት እቃዎች ግዥ
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Reference Number: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-ncb-g-0095-BID-kiot-2018 Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Addis Zemen (May 22, 2026) የጂፒኤስ ግዥ እና የካሜራ ደግሞ በድጋሚ ግዢ ለመፈጸም የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ደኢመባ ቁጥር 12/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በሎት አንድ Rugged Handheld GPS with Compass
የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን Rugged Handheld GPS with Compass and Barometric Altimeter እና የቪዲዮ እና የፎቶ ማለትም “DUAL” የሆነ ካሜራ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue Procurement of Sport Materials
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6add419b-5929-422a-a5e7-4834586dbb81/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Metal File Cabinets and File Separator
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/71164cac-2b0f-43dd-b82c-4c5499bf0b39/open Lot Information
ጎንደር ዩኒቨርሲቲ ለሪጅስትራር አገልግሎት የሚውል የእስቴሽነሪ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d8712dea-59f9-454b-9321-602ef734a9e5/open Lot Information
Ministry of Revenue Procurement of ከፍተኛ ጥራት ያላቸው የመኪና ባትሪ ግዥ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/53f7fd03-d01a-4da9-a353-669199c1df21/open Lot Information
አማራ ልማት ማህበር (አልማ) ለቢሮ እና ለገቢ ማስገኛ እየተጠቀመባቸው የሚገኙ ህንፃዎችን ማለትም አዲስ አበባ (የቦሌ ባለ አራት ወለል ህንፃ እና አራት ኪሎ ባለ አራት ወለል ህንፃ) ባሕር ዳር (ባለ አራት ወለል ህንፃ) እና ጎንደር ባለ አንድ ወለል ህንፃ በዘርፉ ህጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ በማወዳደር As Built Design እና የግንባታ ግምታዊ ዋጋ ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር (አልማ) የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት የማንቀሳቃስ በትምህርት በጤና እና
የመርሳ ከተማ አስ/ር ከ/መ/ል/ጽ/ቤት ለኢንቨስትመንት አገልግሎት የተዘጋጁ ቦታዎችን በግልጽ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) የሊዝ ጨረታ ማስታቂያ የመርሳ ከተማ አስተዳደር ከመ/ል/ጽ/ቤት የሊዝ ጨረታ ኮሜቴ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ
የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን ለ2ኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ጥቅል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ያገለገሉ የሬንጅ በርሜሎች መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ከዚህ በታች የተዘረዘረውን
በምሥራቅ ጎጃም አስተዳደር ዞን የጎዛምን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አንድ ብሎክ የመጀመሪያ ምርመራ ክፍል (OPD) ግንባታ የእጅ ዋጋ እና አንድ ብሎክ የአርሶ አደር ማሠልጠኛ ማዕከል /FTC/ የግንባታ ሥራዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምሥራቅ ጎጃም አስተዳደር ዞን የጎዛምን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ሎት 1. አንድ ብሎክ የመጀመሪያ