Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 24/2018 በኢፌዲሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ ዕቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና
በኢፌዲሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/731346d8-2b54-4540-b082-5a328da9df02/open Invitation to Bid “Procurement of Office Equipment” Procurement Reference No: ESA-NCB-G-0059-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Sport Academy: Procurement of Office Equipment
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2e2d9355-d45b-4f31-981f-10d9e9c73063/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MoR-NCB-G-0373-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of Revenue: Procurement of Hotel Service
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/00602a26-d446-42eb-8918-79f311840943/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MoR-NCB-NC-0398-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of Revenue: Procurement of Hotel Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Addis Ababa City Government Transport Bureau (AATB), with Financial Support from the Agence Francaise De Développement (AFD), is Seeking an Individual Expert to Serve as the Head of the BRT Project Implementation Unit (PIU) for the BRT B2 Project.
Addis Zemen (Aug 08, 2026) REQUEST FOR PROPOSALS (SELECTION OF AN INDIVIDUAL EXPERT) Country: Ethiopia Name of Project: ADDIS ABABA
በቦሌ ክ/ከተማ ወጣቶችና ስፖርት ጽ/ቤት ለንግድ ቤት የሚሆኑ የተለያዩ ሱቆች አገልግሎት የሚውል አወዳድሮ ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Lessan (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ስፖርት ም/ቤት 01/2018 በቦሌ ክ/ከተማ ወጣቶችና ስፖርት ጽ/ቤት በወረዳ 14 ለሚ ሜዳ
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Employees’ Uniforms.
Addis Zemen (Aug 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-032/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
ዘመድሁን አዳነ ሰርቲፋይድ ኦዲት ድርጅት የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክሲዮን ማህበር (በመጣራት ላይ ያለ) ሂሳብ አጣሪ 61 ሰው የሚጭን ፊያት N3 ዘመኑ ያለፈበት ለረጅም ዓመታት የቆመ ለመለዋወጫ አገልግሎት የሚውል አውቶቡስ ባለበት ሁኔታ ማህበሩ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክሲዮን ማህበር (በመጣራት ላይ
Heineken Breweries S.C. is Seeking Qualified and Eligible HVAC Service Provider Companies to Register for Upcoming Bids to Provide Heating, Ventilation, and Air Conditioning (HVAC) Services for Their Breweries Located in Kilinto, Harar, and Bedele.
The Reporter (Aug 08, 2026) Heineken EXPRESSION OF INTEREST FOR HEATING, VENTILATION, AND AIR CONDITIONING (HVAC) SERVICE RENDERING Heineken Breweries
Godiina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gurawaa Bara Bajataa 2019 Keessatti Seektaroota Gandoota Aanaa Keenyaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Isteeshinarii, Dhaabbataa, Farnicharaa, Elektirooniksii,, Qulqullinaa, Ljaarsaa, Uffata Seeraa, Meeshaalee Jijjiirraa Konkolaataafi Motorsaaykilaa, Dhiheessa Miidhaan Nyaataafi Nyaata Bilchaataa Dhukkubsatoota Hospitalaafi Sirrreeffamtoota Seeraa, Dhiheessa Sanyii Biqiloota Addaa Addaafi Meeshaalee Leenjii Kolleejii BITO Caalbaasii Ifaan Dorgomsiise Bituu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 08, 2026) Beeksisaa Caalbaasii Ifaa Godiina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gurawaa bara bajataa 2019 keessatti seektaroota
በጉ/ከ/ከ/ፐ/ሰ/የሰ/ሀ/ል/ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ አስተዳደር የደንብ ልብስ ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ ስፌት፣ የፅህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ የተለያዩ የተገጣጣሚ፤ህንፃ ጥገና እቃዎች፣ የመኪና እቃዎች፣ የተለያዩ መገልጊያ መሳሪያዎች እና ቋሚ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ በጉ/ከ/ከ/ፐ/ሰ/የሰ/ሀ/ል/ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ አስተዳደር ቡድን ለ2019 በጀት ዓመት በፑሉ ስር ለሚገኙ ጽ/ቤቶች የተለያዩ
ኮሚዩኒቲ ኮንቨርጀንት ዴቨሎፕመንት በ2026 ዓ.ም በሴቶችና ወጣቶች ልማት ፕሮጀክት (Women and Youth Development Project) ላይ የውጭ ኦዲት (External Audit) አገልግሎት ለማስፈጸም ፈቃድ ያላቸውን የኦዲት ድርጅቶች በክፍት ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ሁለተኛ ዙር የጨረታ ማስታወቂያ ኮሚዩኒቲ ኮንቨርጀንት ዴቨሎፕመንት በ2026 ዓ.ም በሴቶችና ወጣቶች ልማት ፕሮጀክት (Women and
በጉ/ክ/ከ/ወ/9/ፋ/ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ ስራ ሂደት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች እና አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ከአሸናፊዎች ጋር አገልግሎት ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር፡-001/2018 ዓ.ም. በጉ/ክ/ከ/ወ/9/ፋ/ፅ/ቤት የመንግስት ግዥ ስራ ሂደት ከዚህ በታች