Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 24/2018 በኢፌዲሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ ዕቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና
በኢፌዲሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/731346d8-2b54-4540-b082-5a328da9df02/open Invitation to Bid “Procurement of Office Equipment” Procurement Reference No: ESA-NCB-G-0059-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Sport Academy: Procurement of Office Equipment
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2e2d9355-d45b-4f31-981f-10d9e9c73063/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MoR-NCB-G-0373-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of Revenue: Procurement of Hotel Service
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/00602a26-d446-42eb-8918-79f311840943/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MoR-NCB-NC-0398-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of Revenue: Procurement of Hotel Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በደ/ምዕ/ኢ/ክ/መ/በካፋ ዞን በጌሻ ወረዳ የገነት ማዘጋጃ ቤት በ2018 በጀት ዓመት በመደበኛ ካፒታል በጀት የተለያዩ ግንባታዎችን ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ግ/016/18 በደ/ምዕ/ኢ/ክ/መ/በካፋ ዞን በጌሻ ወረዳ የገነት ማዘጋጃ ቤት በ2018
የዘመን ኮንስትራክሽን ኮርፖሬሽን ውል ይዞ ለሚገነባው ለፌዴራል ገቢዎች ባ/ዳር ቅርንጫፍ ግንባታ ፕሮጀክት Contextra Decorative Textured Paint for External Plastered Surface አቅርቦትና ቅብ ሥራ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት እና ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 41/2018 የዘመን ኮንስትራክሽን ኮርፖሬሽን ውል ይዞ ለሚገነባው ለፌዴራል ገቢዎች ባዳር
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የማልጋ ወረዳ ፋይ/ኢኮ/ል/ጽ/ቤት ባህር ዛፍ፤ የተፈጥሮ ጽድ፤ የፈረንጅ ጽድ፤ የሀገር በቀል እንጨት፤ ድክርስ፤ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 017/2018 በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የማልጋ ወረዳ ፋይ/ኢኮ/ል/ጽ/ቤት በኩል በወረዳው
Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of Flash Disk SS
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f0b87699-65ae-4939-abef-07d64e9181d2/open Lot Information
የቅዱስ ጳውሎስ ሆስፒታል ሚሊኒየም ሜዲካል ኮሌጅ ተደራራቢ አልጋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f47ae7e0-6176-48b4-851d-7240e77a7c43/open Lot Information
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Printing Service
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/317a3a57-944a-4581-9aa8-f40a62d20276/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute፡ Procurement of Service of Pest Control to Reduce & Element
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e733cdff-d0e8-4f01-90ee-a33459e2d770/open Lot Information
የደብረ ብርሃን ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት በ150 ካ.ሜትር ላይ ያረፈ መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) በአፈ ከሣሽ ኩሪ ኪዳኔ ወኪል የባሶ/ወ/ወ/ፍትህ ጽ/ቤት የፍታብሄር የስራ ሂደት ዐቃቢ ህግ እና በአፈ/ተከሣሽ አይናለም
The Deutsche Gesellschaft Für Internationale Zusammenarbeit (GIZ) GmbH Invites Local Suppliers to Submit Bids for the Supply, Transportation, Installation, and Training for Building Electrical Installations and Fence Works for Selected Off-grid Schools and Social Institutions.
2merkato.com (Mar 10, 2026) Bid AnnouncementBuilding electrical installations, supply of materials for selected off grid schools and other social institutions