Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 20, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር–ት/ቢ/ግ/ጨ/-05/18 የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ የኤሌክትሮኒክስ Lap top computer, LCD projector printer machine and voice recorder/ በግልጽ ጨረታ
የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ የኤሌክትሮኒክስ /Lap Top Computer, LCD Projector, Printer Machine and Voice Recorder/ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (May 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39897e4d-9d5b-4b41-b622-54fd9b899c49/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0575-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለአሚቲኢ
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል የኤሌትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 20, 2026) የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጎንደር ዲስትሪክት ለአቶ ምእራፍ ተገኘ አለሙ በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት ለግብርና ሜካናይዜሽን ፕሮጀክት አገልግሎት ዘርፍ አከራይቶ የነበራቸውን የእርሻ መሳሪያዎች ተከራዩ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጎንደር ዲስትሪክት የተለያዩ የእርሻ መሳሪያዎች በድርድር ለመሸጥ ወይም ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 20, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡- ኢፕድ 021/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ለህጻናት ማቆያ የሚያገለግሉ የዴይ ኬር ዕቃዎች
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ለህጻናት ማቆያ የሚያገለግሉ የዴይ ኬር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ስልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሰረታዊ ውትድርና ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት በ2019 በጀት በ1ኛ ሩብ ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ስልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሰረታዊ ውትድርና ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት
በአዲስ አበባ ከተማ የመንግሥት ልማት ድርጅቶች አስተዳደር ባለሥልጣን ከነማ ፋርማሲዎች ድርጅት የጅምላ ንግድ አከፋፋይ አገልግሎት የመድኃኒት እና የሕክምና መገልገያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ የመንግሥት ልማት ድርጅቶች አስተዳደር ባለሥልጣን ከነማ
Wolkite University :Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6170c492-977f-42a3-a11c-1f789c6b7c52/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :Paper Bag and የጊዜ መቁጠሪያ ያለው አጀንዳ 02
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4ca42c84-50fe-4402-b45c-026019cef10c/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :የቁጥር አቹማ ድንጋይ በቁጥር and 00 ጠጠር 16 ሜ/ኩብ በሚይዝ በመኪና
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d19906d3-d70a-4549-ac25-ade7fbabafb6/open Lot Information
BONGA UNIVERSITY :Procurement of Educational Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f9b70812-f2de-47fe-9f17-969e4c28c8d1/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3ad28bdf-b44c-4f56-bc96-f51e59adcce2/open Lot Information
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise (ESLSE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Various Stationery and Sanitary Materials.
Addis Zemen (Aug 29, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02693 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED
በአዲስ አበበ ከተማ አስተደደር የለሚ ኩራ ክ/ከተማ ወረዳ 09 ጎሮ ጤና ጣቢያ የቋሚ እና አላቂ እቃዎች፣ ፅህፈት መሳሪያዎች፣ የህትመት ስራዎች፣ የጥገና ስራዎች፣ የመኪና ኪራይ፣ የህክምና ዕቃዎችና ሪኤጀንቶች እና መድኃኒቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በአዲስ አበበ ከተማ አስተደደር የለሚ ኩራ ከ/ከተማ