Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በአራዳ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ጤና ፅ/ቤት የቀበና ጤና ጣቢያ የፋይናንስና ግዥ አስተዳደር በጨረታ ቁጥር ቀ/ጤ/ ጣቢያ 3/2018 በጀት ዓመት ለጤና

በአራዳ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ጤና ፅ/ቤት የቀበና ጤና ጣቢያ የፋይናንስና ግዥ አስተዳደር መድሃኒት፣ የላብራቶሪ ሬጀንቶች እና አላቂና ቋሚ የሕክምና ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (May 22, 2026) Correction Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) was published in Addis Zemen Newspaper on 9 and 10 May, 2018E.C on page 27 procurement Reference number: Re-Bid

Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Would Like to Notify Bid Correction

Addis Zemen (May 22, 2026) National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-35-2025/26 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of items listed

Awash Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.

Government (May 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/52a0cad4-bbf5-4942-b7dc-80871acc393b/open  Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: MoR-NCB-G-0434-2018-BID-Open-Re-bidProcurement

Medium Tax Payers No.2 Branch Office , Ministry of Revenue Procurement of Food and Beverages

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት ለአንድነት ፓርክ አገልግሎት የሚውል ሴራሚክ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6fd8279b-815e-4bd4-9cf3-3c85c4524965/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Supply (Dialyzer)

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb13e2af-0e05-4b26-b17a-5064a5dc6fed/open Lot Information

Federal Judicial Administration Council Secretariat፡ Procurement of Transportation (Crain Service)

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2ef254fa-5336-4d72-bbbc-3e4cfa589cbe/open Lot Information

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት በዋግ ኸምራ ሰቆጣ ከተማ የዋቢ ሁለገብ የገበሬዎች ህብረት ሥራ ማበራት ዩንዬን ኃ/የተወሰነ ጤፍ መግዛት እንዲሁም የባቄላ ክክ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት በዋግ ኸምራ ሰቆጣ ከተማ የዋቢ ሁለገብ

የአብክመ ፕላንና ልማት ቢሮ ለቢሮው እንዲሁም በፑል አገልግሎት ለሚሰጣቸው ለአብክመ ጣና ሴክሬታሪያት እና ለአብክመ ፖሊሲ ጥናት ኢንስትቲዩት የ2019 በጀት ዓመት የተሽከርካሪ የመድህን ዋስትና አገልግሎት፣ የተሽከርካሪ የጥገና አገልግሎት፣ የቢሮ ጽዳት አውት ሶርስ አገልግሎት፣ የኤሌክትሮኒክስ ጥገና አገልግሎት እና የፈርኒቸር ጥገና አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በአብክመ የርዕሰ መስተዳድር ጽ/ቤት የ2019 ዓ.ም በጀት አመት የመኪና አመታዊ ጥገና፣ የቢሮ ጽዳት አዉት ሶርስ እና ደንብ ህትመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የአገልግሎት ግዥ ለመግዛት ይፈልጋል

የባ/ዳርና አካ/ከፍ/ፍ/ቤት ስፋቱ 300 ካ.ሜ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 03, 2026) የሃራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈጻጸም ከሳሽ አወቀ ከፌ (13 ሰዎች) እና በአፈጻጸም ተከሳሽ ገ/ስላሴ አሻግሬ መካከል

የኦሮሚያ ስቴት ዩኒቨርስቲ በሐሮ ደንበል ዳር ያለውን የዩኒቨርስቲውን ካፍቴርያ በማከራየት ለዩኒቨርስቲው ሰራተኞች፣ ለአከባቢው ማህበረሰብ እና ለተለያዩ ስልጠና የሚመጡ ሰልጣኞች ወይም እንግዶች የካፌ እና ሬስቶራንት አገልግሎት ለማቅረብ በዘርፉ ሕጋዊ የንግድ ሥራ ፍቃድ ያላችውን ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማከራየት ይፈልጋል

የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮሚሽን ለ2019 ዓ.ም. በጀት ለተለያዩ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል ጋራዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ ዓመት በውል ለማሰራት ይፈልጋል

Dire Gazetta (Jul 29, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮሚሽን ለ2019 ዓ.ም. በጀት ለተለያዩ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል ጋራዥ በግልጽ