Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በአራዳ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ጤና ፅ/ቤት የቀበና ጤና ጣቢያ የፋይናንስና ግዥ አስተዳደር በጨረታ ቁጥር ቀ/ጤ/ ጣቢያ 3/2018 በጀት ዓመት ለጤና
በአራዳ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ጤና ፅ/ቤት የቀበና ጤና ጣቢያ የፋይናንስና ግዥ አስተዳደር መድሃኒት፣ የላብራቶሪ ሬጀንቶች እና አላቂና ቋሚ የሕክምና ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 22, 2026) Correction Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) was published in Addis Zemen Newspaper on 9 and 10 May, 2018E.C on page 27 procurement Reference number: Re-Bid
Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Would Like to Notify Bid Correction
Addis Zemen (May 22, 2026) National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-35-2025/26 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of items listed
Awash Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.
Government (May 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/52a0cad4-bbf5-4942-b7dc-80871acc393b/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: MoR-NCB-G-0434-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Medium Tax Payers No.2 Branch Office , Ministry of Revenue Procurement of Food and Beverages
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Red Cross Society South Ethiopia Regional Branch Invites Bids for the Supply and Installation of Water Supply Expansion Works for Abala Abaya Community in Wolaita Zone.
Yedebub Nigat (Mar 07, 2026) ማስታወቂያ Section 1. INVITATION TO BID The Ethiopian Red Cross Society South Ethiopia regional Branch
የውኃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ዋናው መ/ቤት የኮርፖሬሽኑን ሥራ ለማፋጠን ሲስተም ልማትና ትግበራ የአገልግሎት ግዥ ህጋዊ ከሆኑ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውኃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ዋናው መ/ቤት የኮርፖሬሽኑን ሥራ ለማፋጠን ሲስተም ልማትና ትግበራ የአገልግሎት
የውሃ ስራዎች ኮርፖሬሽን ባህር ዳር በሚገኘው ቢሯችን እና ኮምኮልቻ ማስተባበሪያ ጽ/ቤት የሚገኙትን ያገለገለ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ያገለገሉ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎች ሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ግ/ጨ/ቁጥር 47/2018 የውሃ
በቦሌ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ አስፈጻሚ ፑል አስተዳደርና ፋይናንስ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 02/2018 በቦሌ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ
Ethiopian Electric Utility Invites Bids for the Construction of Office Renovations in Mettu and Bedele.
Addis Zemen (Mar 07, 2026) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) CONSTRUCTION OF METT SSC AND BEDELE OFFICE RENOVATIO PROCUREMENT REFERNCE NUMBER:
የቅዱስ ጳውሎስ ሆስፒታል ሚሊኒየም ሜዲካል ኮሌጅ የተለያዩ የላውንደሪ ማሽኖች ቅድመ ጥገና የአገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ab417acf-6484-4a98-b915-a2667d03b0ef/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን አውቶማቲክ ቲተር ሳይዝ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/efcec0e4-d8de-4aff-8c22-84528c5700ab/open Lot Information
Federal High Court Would Like To Procure Furniture
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/71988033-b63a-45c5-b9f6-7d2ce1ccd454/open ”
በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የእርሻ መሣሪያዎች አቅርቦት ዘርፍ ለሚያከናውናቸው የመሬት ማልማት የሚያገለግሉ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎችን ዶዘር፣ ሎደር፣ ኤክስካቬተር እና የመሳሰሉ ከአንድ ቦታ ወደ ሌላ ቦታ ለማንቀሳቀስ የሚያገለግሉ የክሬንና ሀፍ ከሬን (half Crane) እንዲሁም ኮንቴይነሮችን ለመጫን እና ለማውረድ የሚያገለግል የክሬን አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለተወሰነ ጊዜ ኮንትራት በመፈፀም አገልግሎቱን ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የክሬንና ሀፍ ክሬን አገልገሎት የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የእርሻ መሣሪያዎች አቅርቦት ዘርፍ ለሚያከናውናቸው