Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

2merkato.com (Aug 28, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE

CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.

Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከተውን የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማትባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር

የኢትዮጵያ ልማት ባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የሚኦ ጋሳራ የባለብዙ ቀበሌዎች መጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ ቋሚና አላቂ ዕቃዎች፣ የግንባታ እቃዎች (የውሃ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮች ሞተር ሳይክሎች (ሳይክሎች)፣ ጎማዎች፣ የደንብ ልብስና የደንብ ልብስ ስፌት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Financial Sector Deepening Ethiopia (FSD Ethiopia) Invites Eligible Audit Firms to Submit Proposals for the Audit of Financial Statements for the Period Ending March 31, 2025.

በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መደ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የሕክምና መገልገያ መሣሪያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መደ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የሕክምና መገልገያ መሣሪያዎች mindray

IIRR Ethiopia is Inviting Qualified Suppliers and Service Providers to Express Interest in Joining Their Supplier List Across Various Categories.

Capital(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) Request for Expression of Interest (EOI)Re-Advertisementto Join IIRR Supplier List – All Categories Issue

የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት (2018-2020) ዓ.ም ለሦስት ተከታታይ ዓመታት በዓለም አቀፍ የፋይናንስ ሪፖርት አዘገጃጀትና አቀራረብ አይ ኤፍ አር ኤስ እና የሕጋዊነት (Compliance Audit) የሚያደርግ በኢትዮጵያ የሂሳብ አያያዝና በኦዲት ቦርድ ዕውቅና ያላቸውን የኦዲት ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ሂሳቡን ለማስመርመር ይፈልጋል

Space Science and Geospatial Institute: Procurement of IT Equipment

Government(Mar 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/12bc642b-da4f-408e-ba69-8f3ca0dd2f40/open Reference

የኦሮሚያ ግብርና ኅብረት ሥራ ማኅበራት ፌዴሬሽን ኃ/የተ/ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች እና የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 01, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ግብርና ኅብረት ሥራ ማኅበራት ፌዴሬሽን ኃ/የተ/ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን

አዲስ ዓለምአቀፍ ኮንቬንሽን ማዕከል አክሲዮን ማህበር በማዕከሉ ግቢ ዉስጥ የሚያልፈዉን ተፋሰስ/ የጅረት ቦይ ጽዳት እና የጎርፍ መከላከያ የግንባታ ስራዎችን ለማሰራት ይፈልጋል

Reporter(Mar 01, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር አዓኮማ 11/2018 አዲስ ዓለምአቀፍ ኮንቬንሽን ማዕከል አክሲዮን ማህበር በማዕከሉ ግቢ ዉስጥ የሚያልፈዉን ተፋሰስ/

Imagine 1day International Organization Invites Sealed Bids for Printing of AEP Curriculum and Supply of NFI (clothing) for Children.

Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION FOR BID (URGENT) BID# I1D/OBP-10/2026) Imagine 1day International Organization (11D) is an international NGO operating in