Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦንላይን የግልጽ ጨረታ ቁጥር AE01/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ሞባይል ቀፎዎች እና የተለያዩ ቴሌቪዥን ዕቃዎች በኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና የሃራጅ ጨረታ ቁጥር 18/2019:19/2019:20/2019:21/2019:22/2019:23/2019:2 4/2019:25/2019:25/2019 እና 27,219 የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ
በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ሞባይሎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችና ጌጣጌጥ እና አካላት፤ አልባሳት፣ ጫማዎች፣ ጊርቦክስ እና ሌሎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩትን
የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5a83f283-5032-49c6-8037-f6d12743ba18/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በደቡብ ኢት/ክ/መ/በጌዴኦ ዞን የቡሌ ከተማ አስተዳደር ቡሌ ማዘጋጃ ቤት የመንገድ መብራት ፖል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢት/ክ/መ/ በጌዴኦ ዞን የቡሌ ከተማ አስተዳደር ቡሌ ማዘጋጃ ቤት በቁጥር ቡ/ማ/1606/218/
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በእንስሳት እና አሣ ሀብት ልማት ቢሮ በከልል በጦርነት የተጐዱ አካባቢዎች የእንስሳት መሰረተ ልማቶችን መልሶ ማቋቋም ፕሮጀክት ለፕሮጀክቱ አገልግሎት የሚውል በ2018 ዓ.ም በሪስቶር ፕሮጀክት በጀት የሞተር ሳይክል እና የመኪና ጎማ በሀገር ውስጥ ገበያ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ET-AMH-RESTORE-GO-REQ-032/2018 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በእንስሳት እና አሣ ሀብት ልማት ቢሮ
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Reputable and Licensed Suppliers to Bid for the Construction of Women’s and Girls Friendly Safe Spaces in Kondal Woreda, West Wollega, Oromia Region.
The Reporter (Aug 29, 2026) The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID
Bulchiinsa Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Ejensiin Bittaa Fi Dhabamsiisa Qabeenya Mootummaa Sibiloota Cacaboo Gosa Addaa Addaa, Gommaa Gosa Addaa Addaa Qorqorroo Ciccitaa Gosa Addaa Addaa Fi Meeshalee Biiroo Keessaa Gosa Addaa Addaa Tajaajilaan Alaa Caal-baasii Ifaadhaan Dorgomsiisee Gurguruu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Gurgurtaa Lakk. 03/2019 Marsaa Jalqaaf bahe Bulchiinsa Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Ejensiin Bittaa
Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee Irraa KM 580 Fagaattee Kan Argamtu Bara Baajataa 2019tti Meeshaalee Dorgoomsiisee Dhiyeessisu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Qellem Wallaggaatti Waajjirii Maallaqaa A/S/Canqaa Finfinnee irraa KM 580 fagaattee kan
Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Mallaqaa Aanaa Jaarsoo Bara Bajeeta 2019 Itti Seekteroota Jala Jiraaniif Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meesdhaalee Bra 2019 Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Mallaqaa Aanaa Jaarsoo Bara bajeeta
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አምቦ ሪጅን በአምቦ ሪጅን ስር በተለያዩ ቦታዎች አምቦ፣ ወሊሶ፣ ቱሉ ቦሎ፣ ሰደን ሶዶ፣ ባኮ እና ጌዶ ተከማችተው የሚገኙ ተቀቅለው ያገለገሉ የእንጨት ምሶሶዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ያለገሉ እቃዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/ሪ/ግ/ጨ/001/2019 በአምቦ ሪጅን ስር በተለያዩ ቦታዎች፡– አምቦ፤ ወሊሶ፣
The Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Three (3) Integrated Hammer Mills (Lime Crusher Machines), Including Construction Facilities, for Agricultural Lime Production.
Ethiopian Herald (Aug 29, 2026) INVITATION TO bid (ITB) (Two-Envelope Bidding Process) Country: Ethiopia Name of Project: Ethiopia Food System
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ህትመቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት