Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Invitation to Bid “Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c7916d43-823d-4ac3-9c28-7bdaf4b05ccd/open ” Invitation to Bid “ የቤት እቃዎች ግዥ” Procurement Reference No:
Wollo University :Procurement: የቤት እቃዎች ግዥ
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Reference Number: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-ncb-g-0095-BID-kiot-2018 Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Addis Zemen (May 22, 2026) የጂፒኤስ ግዥ እና የካሜራ ደግሞ በድጋሚ ግዢ ለመፈጸም የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ደኢመባ ቁጥር 12/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በሎት አንድ Rugged Handheld GPS with Compass
የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን Rugged Handheld GPS with Compass and Barometric Altimeter እና የቪዲዮ እና የፎቶ ማለትም “DUAL” የሆነ ካሜራ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቅዱስ ጳውሎስ ሆስፒታል ሚሊኒየም ሜዲካል ኮሌጅ የቢሮ መስተንግዶ የሚሆን ሻይና ቡና ግብዓቶች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f60246a9-58bc-47a0-acb2-f537646768b0/open Lot Information
ያገለገሉ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች JCB 58.7 KVA ጀኔሬተር እና ሌሎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ግርማ ወንድወሰን እና የፍ/ባለዕዳ ፕርፐዝ ብላክ ኢትዮጵያ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
ሱር ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር ክሬሸር ፕላንት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት (መከራየት) ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ዝርዝር መረጃ ድርጅታችን ሱር ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር በደቡብ ምዕራብ ኢ/ያ ሸካ ዞን ያኪ ወረዳ
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2019 በጀት ዓመት አንቲቫይረስ ለዴስክቶፕ ኮምፒውተር፣ ለላፕቶፕ ኮምፒውተርና ለሰርቨር ዩፒኤስ አገልግሎት የሚውል አንቲቫይረስ በግለጽ የጨረታ ማስታወቂያ ከአቅራቢ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ /001/2019 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2019 በጀት ዓመት አንቲቫይረስ ለዴስክቶፕ
Addis Capital Goods Finance Business S.C. is Seeking an Eligible Audit Firm to Conduct Financial Auditing Based on IFRS for Three Consecutive Years from 2027 to 2029.
Addis Zemen (Sep 01, 2026) Invitation to External Auditors Addis capital goods finance business sh.co established to offers financial lease
ጤና ቀበናና ግንፍሌ እናፅዳ ማህበር የ2018 ዓ.ም ሂሳብ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ማስታወቂያ ማህበራችን ጤና ቀበናና ግንፍሌ እናፅዳ ማህበር በኢፌዴሪ የሲቨል ማህበረሰብ ድርጅቶች ባለስልጣን ፍቃድ አውጥቶ የሚቀሳቀስ
የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ በሼቻ ክፍለ ከተማ ቤሬ ቀበሌ የእህል ማከማቻ መጋዘን ግንባታ እና በሻራ ሙጃ ቀበሌ እህል ማከማቻ መጋዘን ጥገና በደረጃ 8 እና ከዚያ በላይ በተደራጁ ማህበራት አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም/ከ ለአ/ም/ከ ግብርና መምሪያ ለሚገነባው
R&D Group, in Partnership with the Mastercard Foundation and Hybrid Designs Under the EDGE Program, is Seeking Qualified Consulting Firms to Provide Market-readiness and Business-development Advisory Services.
2merkato.com (Sep 01, 2026) INVITATION TO BID Tender No.: R&D/EDGE/RFP/014/2026 Offshore Market Readiness and Business Development Support for EDGE-Supported BPO
የሲዳማ ብሄራዊ ክልል ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት የሚውል እቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 የሲዳማ ብሄራዊ ክልል ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት