Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ከዚህ በታች ስማቸው ለተገለጻው ተበዳሪ ያበደረውን የብድር ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ  ቁጥር ዳባ/ብማ/0024/26 ዳሸን ባንክ  በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን  የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ   የተበዳሪዉ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. የፋብሪካ ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል

2merkato.com (May 25, 2026) RE-Advert, INVITATION TO TENDER FOR ELECTRIC VEHICLELOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S EthiopiaREFERENCE NUMBER: PRO /003/2026ISSUANCE DATE: 25 May 2026SUBMISSION DEADLINE: June 04,2026 SOS CHILDREN’S VILLAGES ETHIOPIA is

SOS CHILDREN’S VILLAGES ETHIOPIA Invites Eligible Bidders for the Procurement of Electric Motor Bike.

Reporter (May 24, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ፀደይ ባንክ ደብ/ዲ/003/2018 ፀደይ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ

ፀደይ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Roads Administration (ERA) is Seeking Expressions of Interest from Qualified Consulting Firms for the Detail Engineering Design and Tender Document Preparation of Five Radial Road Projects to Alleviate Congestion at Contact Points Between Addis Ababa and Trunk Roads.

The Addis Ababa Water and Sewerage Authority (AAWSA) is Seeking Expressions of Interest from Competent Consulting Firms for the Wenoda Well Field Water Supply Project. The Assignment Involves Conducting Feasibility Studies, Groundwater Development, Well Siting, and Drilling Supervision.

The Ethiopian Roads Administration (ERA) is Inviting Expressions of Interest from Qualified Domestic Consulting Firms for the Construction Supervision of the Design and Build of Omo River Bridge, Including its Approach Road Along the Weldehane-Durgi Road Project.

The Addis Ababa Water and Sewerage Authority (AAWSA) is Seeking Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms for Design Review, Construction Supervision, and Contract Administration for the Gerbi Area Community Infrastructure Project (Phase I: School, Health Center, and Veterinary Clinic) and Water Supply Infrastructure at Yeka Sede, Kura Jida, and Riba Dembel Sites (Phase II).

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ አይ.ሲ.ቲ እቃዎች እና መለዋወጫ መሣሪያዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 03/2019 1. አይ.ሲ.ቲ እቃዎች እና መለዋወጫ መሣሪያዎች አቅርቦት

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የተሽከርካሪ ጎማ፣ ከመነዳሪ እና ባትሪ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 05/2019 1. የተሽከርካሪ ጎማ፣ ከመነዳሪ እና ባትሪ አቅርቦት

የሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ መምሪያ የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ መምሪያ፤ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የ2019

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የፅዳት ዕቃዎች እና የፅህፈት መሳሪያዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 02/2019 1. የፅዳት ዕቃዎች እና የፅህፈት መሳሪያዎች አቅርቦት

የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/መምሪያ የጽህፈት መሳሪያዎች እና የጽዳት ዕቃዎች ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ለ23ቱም ሴክተር መስሪያ ቤቶች በ2019 በጀት ዓመት