Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 24, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-17/2018 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ጂማ ቅ/ጽ/ቤት በለጠ ጌራ ፤ሲግሞ ሰጠማ እና በቢያ ፎላ
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ጅማ ቅ/ጽ/ቤት የቁም ደን ሽያጭ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (May 25, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/363d2516-1177-4957-8f40-08c5a234b1b5/open Invitation to Bid የኪራይ አገልግሎት ግዥ Procurement Reference No: AACRA-NCB-NC-0119-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Non Consultancy Services
አዲስ አበባ መንገዶች ባለስልጣን: የኪራይ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 25, 2026) Please click on this Link To Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/18aa5fc0-c86b-4d4e-8e71-95145d348bfe/open Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: WU-NCB-G-0163-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement
Wollo University፡ Procurement of Uniforms
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/79bbf178-eeca-4a8c-80cf-ef093e5e5268/open Lot Information Procurement Reference Number: MoR-NCB-NC-1057-2018-PUR Object of Procurement: LTO-የፕሪንተር እና ፎቶ
የገቢዎች ሚኒስቴር የፕሪንተር እና ፎቶ ኮፒ ማሽን ጥገናና ሰርቪስ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Flower (ለኮንፍረንስ ቴብል ማስጌጫ ፕላስቲክ ወይም ተፈጥሮ ያልሆነ አበባ 0.5ሜ-በ8ሜ ትር የሚሆን)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/973d8f43-88de-410b-84b7-243e341a99bd/open Lot Information
አዲስ ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ባሉብት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር : አኢባ /ግፋአ/003/2018 አዲስ ባንክ አማ ዝርዝራቸው ከዚህ በታች
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ
የበላይአብ ሞተርስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ጀነሬተር ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የበላይአብ ሞተርስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሥራ አገልግሎት የሚውል ከጨረታ ሠነዱ ጋር በተያያዘው ዝርዝር (Specification) መሠረት የኤሌክትሪክ
ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ሁለት ሲቢሲ ማሽኖች (CBC Machine) እና አንድ ኢንፋንት ራድያንት ዋርመር (Infant Radiant Warmer) በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢ ድርጅቶች/ ነጋዴዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሕክምና ዕቃዎች ግዥ ጨረታ ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ከኤስ ኦ ኤስ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና
House of Federation: Procurement of SAMSUNG Galaxy A26 5G
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92a7eac5-c3d1-4824-83cd-ddd328c9a658/open Lot Information
Ministry of Water and Energy: PRFOR 20785
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/053479b1-32fc-4efe-a3b5-44cc775156fc/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Medical Devices
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6f62afd9-f4ba-4c0d-aef9-e1773091d396/open Lot Information