Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 24, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-17/2018 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ጂማ ቅ/ጽ/ቤት በለጠ ጌራ ፤ሲግሞ ሰጠማ እና በቢያ ፎላ
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ጅማ ቅ/ጽ/ቤት የቁም ደን ሽያጭ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (May 25, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/363d2516-1177-4957-8f40-08c5a234b1b5/open Invitation to Bid የኪራይ አገልግሎት ግዥ Procurement Reference No: AACRA-NCB-NC-0119-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Non Consultancy Services
አዲስ አበባ መንገዶች ባለስልጣን: የኪራይ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 25, 2026) Please click on this Link To Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/18aa5fc0-c86b-4d4e-8e71-95145d348bfe/open Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: WU-NCB-G-0163-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement
Wollo University፡ Procurement of Uniforms
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/79bbf178-eeca-4a8c-80cf-ef093e5e5268/open Lot Information Procurement Reference Number: MoR-NCB-NC-1057-2018-PUR Object of Procurement: LTO-የፕሪንተር እና ፎቶ
የገቢዎች ሚኒስቴር የፕሪንተር እና ፎቶ ኮፒ ማሽን ጥገናና ሰርቪስ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense፡ Procurement of RDF Medicines
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0c642e12-2b4b-46e4-ba3a-fc96bdb05988/open Lot Information
የከተማ እና መሠረተ ልማት ሚኒስቴር ለጥገና የሚሆኑ ዕቃዎች እና የጥገና አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/86fd91a1-c2bf-4753-93f7-c2c9d082b6c3/open Lot Information
Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fb737a57-1f14-4824-b650-885f649da569/open Lot Information
GPNRS Finance Bureau Invites Bids from BC-3 and Above Contractors for the Renovation of its Building in Gambella Region.
Addis Zemen (Mar 10, 2026) RENOVATION WORK BID INVITATION LETTER GPNRS FINANCE BUREAU BUILDING RENOVATION WORK To: BC-3 and Above
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጅነሪንግ እና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ እና ግዥ ለደሴ ፕሮጀክት የተለያዩ የግንባታ ዕቃዎች ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ EEP/EC/FP/FWNCB/04/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጅነሪንግ እና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ እና ግዥ ለደሴ
የኔታቤት ለህፃናትና ማህበረሰብ ልማት ድርጅት በእ.ኤ.አ የ2025 በጀት ዓመት ሒሳብ ወጪና ገቢን የውጭ ኦዲተሮችን በማወዳደር ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ የኔታቤት ለህፃናትና ማህበረሰብ ልማት ድርጅት በአዋጅ ቁጥር 1113/2011 በህፃናት ላይ በሀገሪቱ
በአራዳ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት ሰሜን ጤና ጣቢያ ለ2018 በጀት ዓመት ልዩ ልዩ የቋሚ ቢሮ እቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ቋሚ የህክምና እቃ እና የጥገና እና የፓርትሽን አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 04/2018 በአራዳ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት ሰሜን ጤና ጣቢያ ለ2018 በጀት
የአማራ ክልል ፖሊስ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ የቢሮ ፈርኒቸር እና የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የጽህፈት መሳሪያ፣ የጽዳት እቃ እና የተሽከርካሪ ጎማ በግልፅ በጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ሀገር አቀፍ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ብግጨ01/2018 የአማራ ክልል ፖሊስ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ የህያው ማዳበሪያ ማምረቻ መሳሪያ ጥገና እና የሼክ ኢንኩቬተር ጥገና አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ድርጅት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 09 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ ለባህርዳር አፈር ላቦራቶሪ ዳይሬከቶሬት