Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1f8e60be-7160-401a-83c9-e84874b3633a/open Lot Information Procurement Reference Number: BU-NCB-G-0142-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የስፖርት
BONGA UNIVERSITY በድጋሚ የወጣ የስፖርት ዕቃዎች ግዥ
Addis Zemen (May 21, 2026) ድጋሚ የወጣ ኤሌክትሮኒክስ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 437/18 በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ ለምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ኘሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ኤሌክትሮኒክሶች በግልጽ ጨረታ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ ለምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ኘሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ኤሌክትሮኒክሶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (May 21, 2026) Invitation to Re-Bid- National Competitive Bid (NCB) Procurement Reference Number: ATA-RE-NCB-S-2026-0006 The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) is inviting eligible bidders
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) is Inviting Eligible Bidders for Light Duty and Heavy-Duty Car Rental Service.
Government (May 21, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/562ed7ab-0eca-4d11-b74d-6e91a29a40e4/open Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference
Educational Assessment and Examinations Service Procurement of Printing and Publishing Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ፀደይ የከተማ ንግድ ስራ አ/ማህበር ከ2018 በጀት ዓመት ጀምሮ ለተከታታይ 3(ሶስት) ዓመት በየዓመቱ የድርጅቱን ሂሳብ በIFRS በውጪ ኦዲተር ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 03, 2026) የኦዲት ስራ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ፀደይ የከተማ ንግድ ስራ አ/ማህበር ከ2018 በጀት ዓመት ጀምሮ ለተከታታይ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጤና ቢሮ ራስ ደስታ ዳምጠው ሆስፒታል ለ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የእቃ ግዥ ጨረታ፤ ጨረታ ቁጥር ብ/ግ/ጨ/ቁ/03/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጤና ቢሮ ራስ
Ethiopian Shipping and Logistics Kombolcha Port and Terminal Branch Office Invites Bids for Security Guard Services, Employee Safety Shoes, Employee Uniforms (tailoring & Materials), and Annual Stationery & Sanitary Materials.
Addis Zemen (Mar 02, 2026) Invitation to Bidders Ethiopian Shipping and Logistics Kombolcha Port and Terminal Branch Office would like
ይሓ ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማኅበር የፓወር ፋክተር ኮሬክተር ለመግጠም የጥናት አናሊሲስ በመስራት የእቃው ዋጋ እና የሙያው ዋጋ ከነ ሙሉ ዕቃው በማቅረብ ሥራውን ሰርቶ ለማስረከብ ከአሸናፊው ድርጅት ውል አስሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 02, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ይሓ ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማኅበር የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ኮርፖሬሽን የፓወር ፋክተር ኮሬክተር
ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት የሳይንስና ኢንፎርሜሽን ቴክኖሎጂ ቢሮ ለ2018 ዓ.ም በተፈቀደለት በጀት የኤሌክትሮኒክስ ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 02, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ መስተወቂያ ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት የሳይንስና ኢንፎርሜሽን ቴክኖሎጂ ቢሮ ለ2018 ዓ.ም
Addis Ababa Water and Sewerage Authority Invites Eligible Bidders for the Procurement of Construction Materials
Government (Mar 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/publishedToday/purchasing/e2256c93-a68e-499f-8d2f-dc6a3e285fd0/open Invitation for
Addis Ababa Water and Sewerage Authority Invites Eligible Bidders for the Procurement of Electrical Materials
Government (Mar 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/publishedToday/purchasing/ca6274c7-36db-4855-b332-8c79ab03f1e1/open Invitation for
የባንጃ ወረዳ ፍርድ ቤት የድርጅት ቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Bekur (Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ አቶ አለምሰው ቢያድጉ እና በአፈ/ተከሳሾች እነ አወቀ አያና ደመቀ መካከል ስላለው የገንዘብ
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ወንዶ ገነት ወረዳ ፋይ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በኮዋሽ ፕሮግራም ድጋፍ ለወተራ ቀጨማ መሃል አንበርብር አንደኛ መለስተኛ ደረጃ ት/ቤት፤ ወሻ ሶያማ ቀበሌ ገበያ ቃል-ሕይወት መንደር 01 የንፅህ ውሃ መጠጥ መለስተኛ ጥልቅ የውሃ ጉድጓድ የተቆፈረውን ወደ ሶላር ፓምፕ ፓኔል ለመቀየር እና ፓምፕ ሶላር ኮንትሮለርና አክሰስሪ፣ ኬብልዎችና አክሰስሪ ዕቃዎች ለማቅረብ፣ ስትራክቸር ትራንስፖርት አገልግሎትና እንስታላዜሽን ሥራ ለማሰሠራት ሕጋዊ ተጫራቾችን ማለትም ኤሌክትሮ መካኒካል ሥራ ዘርፊ የተሰማሩ በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ወንዶ ገነት ወረዳ