Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0022/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መስረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 25, 2026) ዕቃዎችን ለመሸጥ በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት በጋምቤላ ከተማ በሚገኘው የጋምቤላ ቅ/ጽ/ቤት እና የስደተኛ ማዕከል ቅጥር ግቢ እና መጋዝን የሚገኙትን ከዚህ በታች

የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት የጋምቤላ ቅ/ጽ/ቤት ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0023/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ

ዳሸን ባንክ ሶላር ፋብሪካ እና መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Government (May 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/6f6dafb1-410b-4fb9-bd26-a0299cd8ef9f/open Invitation to Bid Procurement of Transportation and Logistics Service Procurement Reference No:

Educational Assessment and Examinations Service: Procurement of Transportation and Logistics Service

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Culture & Sport: Procurement of PRENTER AND LCD LCD PROJECTOR //^

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/84d52e57-3c96-4ef6-af73-29fe3b2874b3/open Lot Information

Ministry of Culture & Sport፡ Procurement of Orange and Others^^~

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fccb6de7-7e26-4128-828f-4fa519fd3b4a/open Lot Information

Addis Ababa Road Authority Procurement of Pailot Bearing Double Cabin Pick Up

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/11ba5ad8-4d5e-405a-8f07-fa1d5c59d5b6/open    Invitation

Addis Ababa Road Authority፡ Procurement of Laptop Computer T-1

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/49d9e57a-7a0a-4d22-8a3c-2961349adb9b/open Invitation for

Ethiopian Customs Commission: ወከር መቆምና መለማመጃ Height Adjustable Steel with Wheel

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/35b9b4d4-e93a-4efb-8738-c305f861e975/open Lot Information

Addis Ababa Road Authority፡ Procurement of Clutch Master Cylinder Double Cabin Pick Up

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/ca1e96e9-681b-4cd4-a617-af8e002eab86/open Invitation for

Addis Ababa Road Authority: Piston With Pin Std,Engine Over Halve Gasket and Main Bearing Std Nissan T-1

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/01bf24ef-fcdb-4c82-b75f-e96c5ad71a67/open  Invitation for

Addis Ababa Road Authority: Can Bearing Std and Can Rod Bushing Nissan T-1

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/544e9ede-dd15-4d44-a761-e922bf8c4e1a/open  Invitation for

የፌዴራል ፍትህ እና የህግ ተቋም: አርቲኩሌት 360 ሶፍትዌር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/64c7a546-104f-4cfc-850d-8f771d0d4297/open Lot Information