Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (May 25, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0219/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተለዉን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በሐራጅ ይሸጣል

Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/02/2026 የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ከዚህ በፊት መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/01/2026 ዝግ ጨረታ አውጥቶ የነበረ ሲሆን ነገር ግን በድጋሚ ግልጽ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ የጋርመንት ማሽኖች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመብት ጌታነህ ጉርሜሳ እና በፍ/ባለዕዳ ወንደወሰን ሙሉነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/15568 በ16/4/2018ዓም እና

ሮሆቦት የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሜ የወጣ የጊኒር ሾፕ የእድሳት ግንባታ ሥራ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሠረት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of Renovation Work at Ginir ET Network Stuffs and Equipment Rooms) ግንባታ ሥራን ደረጃ 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ministry of Finance, Under the Governance Modernization to Enable Efficient Service Delivery Project Funded by the World Bank, is Seeking Expressions of Interest from Qualified Consulting Firms to Develop, Maintain, and Support an Integrated Audit Management System (AMS) and Data Analysis Tool.

የአራዳ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአራዳ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በግልፅ ጨረታ

Oromia Pipe Factory PLC (OPF) Invites Sealed Bids for the Supply of Raw Materials.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERNCE NUMBER : OPF/NCB/2026/19/002 Oromia pipe Factory PLC

Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR RE-BID3rd RE-GIW-01-2026/2027, 3rd RE-GIW-02-2026/2027, RE-GIW-05-2026/2027 and RE-GIW-06-2026/2027 Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial

የነቀምቴ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም ትምህርትና ሥልጠና ዘመን ለሥልጠና ግብዓት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የነቀምቴ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2019 ዓ.ም ትምህርትና ሥልጠና ዘመን ለሥልጠና ግብዓት የሚውሉ

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 09 የደጃች ገነሜ የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019 በጀት አመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል

የአግአዚያን ቁ.2 ቅድመ አ/አ መካከለኛ /ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም.  በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 08 የሚገኘው የአግዓዝያን ቁ.2 ቅድመ አ/አ መካከለኛ ደረጃ

Waajjirri Maallaqaa A/Booraa Bara Baajataa 2019tti  seektaroota Baajanni Isaanii Isa Jalatti Bulaniif Kan Tajaajilu Meeshaalee Barreeffamaa Fi Dhumeeyyii Biiroo, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Dhaabbii /furniture/, Meeshaalee Qulqullinaa, Gommaa Konkolaataa Fi Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummmaaf Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Office Equipment

Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/66676767-2774-4c72-8529-e65562dcb9db/open Lot Information