Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 26, 2026) የሸያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 17-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣የኮስሞቲክስና የንጽህና ዕቃዎች፣ የመገናኛ እና

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የኦዲት የጨረታ ማስታወቂያ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም ከዚህ በታች የተገለፁትን መስፈርቶች

የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል

Bekur (May 25, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ ለአቶ ሞላ ታከለ እና ለወ/ሮ አዲሴ ደመላሽ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን በአማራ ክልል በአዊ ዞን በእንጅባራ ከተማ

ፀደይ ባንክ አ/ማ የምግብ ዘይት ፋብሪካ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (May 25, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ ፈጣም ቅርንጫፍ ለአቶ አንሙት የኔነህ እና ለወ/ሮ ገነት ጥሩነህ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን በአማራ ክልል በአዊ ዞን ቲሊሊ ከተማ በካርታ

ፀደይ ባንክ አ.ማ ፈጣም ቅርንጫፍ የቦታው ስፋት በካ/ሜ 250 ካ/ሜ የሆነ መኖሪያ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአዲስ አበባ አስተዳደር በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 መሪ የመጀመሪያ ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የትምህርት ዘመን ለስራ የሚያስፈልጉ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

አብርሃም ወሣራ ማኅበር ከሐምሌ 01/2017 ዓ.ም እስከ ሰኔ 30/2018 ዓ.ም ያለውን አንድ(1) ቦክስ ፉይል የሒሳብ ሰነድ ተቀባይነት ባለው የሒሳብ አሠራር መሰረት በሙያው የተሠማሩ ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

The Ethiopian Agricultural Transformation Institute Would Like to Announce a Bid Modification.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) Amendment ሐምሌ 22 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ የነበረው የዶር መኖ ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የብዛት ለውጥ

Sidama Construction Works Corporation is Inviting Qualified and Registered Accounting or Audit Firms to Submit Technical and Financial Proposals for US GAAP to IFRS Conversion Services.

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ፕሮጀክቶች ፖርትፎልዮ ማኔጅመንት ጽ/ቤት የተለያዩ ቶነሮች በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEU-PPM/02/2019(NCB) የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ፕሮጀክቶች ፖርትፎልዮ ማኔጅመንት ጽ/ቤት የተለያዩ ቶነሮች በዘርፉ

The Ethiopian Roads Administration (ERA) is Seeking Expressions of Interest from Qualified Domestic Consulting Firms for Consultancy Services Across Four Main Projects: Construction Supervision for the Bahirdar-Tis Esat and Kunzila Junction-Zege Town Road Projects, and Supervision of Maintenance and Upgrading Projects Under the Sodo and Combolcha Road Network Management Offices.

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ፕሮጀክቶች ፖርትፎልዮ ማኔጅመንት ጽ/ቤት የተለያዩ የጽዳት ዕቃዎች እና የተለያዩ የጽሕፈት መሳሪያዎች /Stationaries/ እቃዎች ግዥ ለማከናወን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

The Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) is Seeking Consultancy Services for the Mapping and Assessment of Victim Support and Referral Mechanisms to Inform the Implementation of Transitional Justice in Ethiopia.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) Re-Invitation for Bid (IFB)-Consultancy Procurement Reference Number: EHRC/RFP/NCB/07/2026 Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) is a

የዲላ ትምህርት ኮሌጅ ቆርቆሮ LTZ፣ መስታወት፣ ፑቲ፣ ሚስማር፣ ሲሚንቶ እና ተመሳሳይ የግንባታ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019  የዲላ ትምህርት ኮሌጅ ሀ/ የተለያዩ የግንባታ እቃዎችን ማለትም 1. ቆርቆሮ