Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ  የጨረታው መስፈርት የፍ/ባለመብት ፋንታነሽ ገብሩ የፍ/ባለእዳ ወ/ሮ ትዕግስት አበበ መካከል ስላለው የፍ/አፈፃፀም ጉዳይ በፍርድ ባለዕዳ ተመዝግበው የሚገኘው ቶዮታ ኮሮላ በጨረታ አወዳድሮ

የአዲስ አበባ ከተማ መጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት ለሚ ኩራ ምድብ ችሎት ቶዮታ ኮሮላ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 25, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ላንድሮቨሮች፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፤ Old Model Desktop Computers፣

የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ላንድሮቨሮች፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ Old Model Desktop Computers፣ ሞተር ሳይክሎች እና በኪሎ ግራም የሚመዘኑ ብረታ ብረቶችን በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 25, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ዕቃዎችሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት እንቁላል ፋብሪካ አካባቢ በሚገኘው ዋና መስሪያ ቤት ቅጥር ግቢ እና መጋዝን ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች (የተለያዩ

የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ያገለገሉ የመኪና መለዋወጫዎች እና ሌሎችም ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0022/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መስረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Forestry Development፡ Procurement of Tyre

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/24208a16-49c3-45d4-a3f5-b24074911d66/open Lot Information

Ministry of Water and Energy፡ Procurement of Toner

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c3af1607-ad85-42e6-98f7-09d8dbdea941/open Lot Information

Ministry of Water and Energy፡ Procurement of Cleaning Supplies

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d7e35edb-f28f-4528-a711-c0426e05bfd6/open Lot Information

Kobo and PAPDA Invite Local NGOs to Participate in a Two-day Training and Co-design Workshop on the Kobo Toolbox AI-Enabled Form Builder in Addis Ababa, Tentatively Scheduled for April 9-10, 2026.

Reporter (Mar 08, 2026) Call to Training Participant Kobo, in collaboration with the Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA), is

ፀደይ ባንክ አ.ማ. ለምቾት ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የመጀመሪያ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ.ማ ለምቾት ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውንና ዝርዝር ሁኔታቸው ከዚህ

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት አቢሲኒያ ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎች መሸጥ እና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት በወረዳ ሦስት የሚገኘው የአቢሲኒያ ጤና ጣቢያ

ጉራአሜ ኢንቨስትመንት አክሲዮን ማህበር ለትርፍ የተቋቋመ ማህበር ሲሆን የማህበሩን የበጀት ዓመት ሂሳብ በታወቀ የውጪ አዲተር ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ለኦዲተር ሥራ የወጣ ማስታወቂያ ድርጅታችን ጉራአሜ ኢንቨስትመንት አክሲዮን ማህበር ለትርፍ የተቋቋመ ማህበር ሲሆን የማህበሩን የበጀት ዓመት

Oxfam Ethiopia Invites Qualified Audit Firms to Submit Quotations for Audit Services Covering the Period April 2025 to March 2026.

Reporter (Mar 08, 2026) REQUEST FOR QUOTATIONS – RFQ-ETADD-26-0053 Oxfam Ethiopia is an international NGO involved in humanitarian and long-term

የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመታወቂያ ማተሚያ ማሽን እና የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች ላይ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ምስ/አ/አ/ሪ/ግ/ጨ/003/2018 የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ