Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/00602a26-d446-42eb-8918-79f311840943/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MoR-NCB-NC-0398-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of Revenue: Procurement of Hotel Service
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Invitation to Bid “Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c7916d43-823d-4ac3-9c28-7bdaf4b05ccd/open ” Invitation to Bid “ የቤት እቃዎች ግዥ” Procurement Reference No:
Wollo University :Procurement: የቤት እቃዎች ግዥ
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Reference Number: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-ncb-g-0095-BID-kiot-2018 Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense: Procurement of Stationary Materials
Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5ec7c04f-bfd3-49c6-a3b7-dec3c8750988/open Invitation to Bid
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የሰላምና ፀጥታ ቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ የጽህፈት መሳሪያ እና የጽዳት እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀ/ የተቋሙ ስም፡- ደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ሰላምና ፀጥታ ቢሮ ለ/ አድራሻ ፡- ወላይታ
Injibara University Procurement of Educational Materials
Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/024f5a6f-c4f3-45bd-ad22-dc010b823ff9/open Invitation to
መደወላቡ ዩኒቨርሲቲ: መወዩ ጎባ ህ/ጤ/ሳይ/ኮሌጅ ለህፃናት መዋያ አገልግሎት የምዉል የዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ee903da3-b8ce-4436-8604-ce9c7fe0ad06/open Invitation to Bid
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን የከባድ፣ መካከለኛ እና ቀላል ተሽከርካሪዎችን ለ5 ዓመት በሚቆይ ውል ተጫራቾችን አወዳድሮ የጥገና አገልግሎት ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ ኢኤአ‐ባሪ/ግብጨ/011/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሕር ዳር ሪጅን የከባድ፣ መካከለኛ
የድሬዳዋ አስተዳደር ወጣቶችና ስፖርት ኮሚሽን ሞተር ሳይክል በግልፅ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Feb 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር መደበኛ/00 (10)/2018 መ/ቤታችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ሎት አንድ፦ ሞተር ሳይክል በግልፅ
በድሬዳዋ አስተዳደር ዋሄል ጤና ጣቢያ፣ ዋሄል ከለስተር እና ለገኦዳ ጤና ጣቢያ በ2018 ዓ.ም. መደበኛ የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን የጽዳት ዕቃ፣ የፅህፈት ዕቃ፣ የመኪና ዕቃ፣ ከፊል የህንፃ መሣሪያ እና የምግብ ደረሰኝ ማቅረብ የሚችል በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Feb 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በድሬዳዋ አስተዳደር ዋሄል ጤና ጣቢያ፣ ዋሄል ከለስተር እና ለገኦዳ ጤና ጣቢያ በ2018 ዓ.ም
የአራብሳ ቅድሚያና የመጀ/ደ/ት/ቤት የኤሌክትሮኒክስ ጥጋና፣ ሌሎች ጥጋና ስራዎች፣ የትምህርት እቃዎች፣ ለህክምና እቃዎች እና ለህትመት እቃዎች ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ/ክ/ከተማ አስተዳደር የወረዳ 4 የአራብሳ ቅድሚያና የመጀ/ደ/ት/ቤት ፋይናንስ ግዢ የአራብሳ 1ኛ/ደ/ት/ቤት ለ2018ዓ.ም
የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጐታች መኪናዎችና ተሣቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት እና ተሣቢዎችን፣ ውድቅዳቂ ብረታ ብረት (wrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጐታች መኪናዎችና ተሣቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት እና