Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0023/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሸን ባንክ ሶላር ፋብሪካ እና መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Government (May 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/6f6dafb1-410b-4fb9-bd26-a0299cd8ef9f/open Invitation to Bid Procurement of Transportation and Logistics Service Procurement Reference No:
Educational Assessment and Examinations Service: Procurement of Transportation and Logistics Service
Government (May 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a6964d07-de9b-408f-ba36-9fc4d82e18fb/open Reference Number: WU-NCB-G-0101-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU-NCB-G-0091-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
Wollo University :የተሽከርካሪ እና የማሽኖች መለዋወጫ ግዥ ቁጥር 2
Addis Zemen (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡- መልካዲዳ/ስተአ/002/2018 የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት መልካዲዳ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች (ላፕቶፕ እና ዴስክቶፕ ኮምፒውተሮች፣ ፐሪንተሮች፣
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት መልካዲዳ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች (ላፕቶፕ እና ዴስክቶፕ ኮምፒውተሮች፣ ፐሪንተሮች፣ የማባዣ ማሽኖች፣ ቴሌቪዝኖች፣ የተለያዩ የዉሃ እቃዎች፣ የግንባታ እቃዎች እና ሌሎችም ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 02 የህዳሴ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት በ2018 ዓ.ም የደንብ ልብስ፣ አላቂ የቢሮ የጽህፈት እቃዎች፣ አላቂና ቋሚ የት/ት እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች እና ልዩ ልዩ ክፍያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 002/2018 በኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 02 የህዳሴ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት በ2018 ዓ.ም
Debre Birhan University፡ Procurement of የላብራቶሪ እንስሳት ማርቢያ የሚሆን Animal Cages and Oral Gavage ግዥ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0793d3a-cefd-43cb-b670-070b4a434ff6/open Lot Information
Dire Dawa University: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/27fd9cc1-9de8-4722-b2f6-d9589eec1538/open Lot Information
Animal Health Institute: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/29303617-29f4-4423-9411-0b5aaf4b1c94/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Car Spare Part
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ebb4334c-3889-4a0d-b5b3-5e111c931958/open Lot Information
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የምግብና ማቴሪያል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d0bbb57b-4072-439f-ac50-331cd9479a9f/open Lot Information
በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና ውጤቶች ሽያጭና ሜካናይዜሸን አገልግሎት ዘርፍ በቦንጋ ቅርንጫፍ ተከማችቶ የሚገኘውን ሩዝ የምግብ እህል ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሩዝ የምግብ እህል ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢግስኮ–የግ/ው/ሽ/ሜ/ሕ/ዘ/ግጨ /ሽ04/2018 በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና
Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Eligible Contractors to Submit Bids for the Construction of Latrine Work in Furi Subcity, Muda Furi Woreda, Shagar City, Oromia Region.
Addis Zemen (Mar 10, 2026) INVITATION TO BID All local eligible Contractors Forms Category BC-5/GC-5 and above who have Trade
የኢትዮጵያ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለተለያዩ ፕሮጀክቶች የሚውል የተለያዩ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎችና ተሽከርካሪዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ስለሚፈልግ ብቁ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የተለያዩ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች እና ገልባጭ ተሽከርካሪዎች ጨረታ ቁጥር ECWCT/NCB/MP 27/2018 የኢትዮጵያ ኮንስትራክሽን ሥራዎች