Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (May 25, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0219/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተለዉን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/02/2026 የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ከዚህ በፊት መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/01/2026 ዝግ ጨረታ አውጥቶ የነበረ ሲሆን ነገር ግን በድጋሚ ግልጽ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ የጋርመንት ማሽኖች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመብት ጌታነህ ጉርሜሳ እና በፍ/ባለዕዳ ወንደወሰን ሙሉነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/15568 በ16/4/2018ዓም እና
ሮሆቦት የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሜ የወጣ የጊኒር ሾፕ የእድሳት ግንባታ ሥራ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሠረት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of Renovation Work at Ginir ET Network Stuffs and Equipment Rooms) ግንባታ ሥራን ደረጃ 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mekelle University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/93acfad4-08de-4f3e-94d9-df35c4f8ab01/open Lot Information
Ministry of Finance፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5a44ffc9-284e-4142-a981-5b31acd6fceb/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of DYMO Machine
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/15718e1a-3553-480e-a48c-fbd7c38cd67a/open Lot Information
የፌዴራል ቴክኒክና ሙያ ትምህርትና ማሰልጠኛ ተቋም ሽንት ቤት የማስመጠጥ ስራ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a07e5ea9-6f97-4bad-8773-c78df1dae9ba/open Lot Information
Reach for Change Ethiopia is Seeking Qualified and Experienced Service Providers for a One-year Long Term Agreement (LTA) to Provide Professional Printing, Branding, Graphic Design, and Related Creative Services for its Programs, Projects, and Operational Activities Throughout Ethiopia.
Reporter (Aug 05, 2026) CALL FOR TECHNICAL AND FINANCIAL PROPOSALS Provision of Printing, Branding, and Creative Services under a Long
Reach for Change Ethiopia is Seeking Qualified and Experienced Photography and Videography Firms for a One-year Long Term Agreement (LTA).
Reporter (Aug 05, 2026) CALL FOR TECHNICAL AND FINANCIAL PROPOSALS Photography and Videography Services under a Long Term Agreement (LTA)
CBE Capital Investment Bank S.C Hereby Invites Eligible and Qualified Audit Firms to Submit Technical and Financial Proposals for the Provision of External Audit Services for the Company’s Financial Statements for the 2018, 2019, and 2020 Ethiopian Fiscal Years.
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION FOR BID PROCUREMENT OF EXTERNAL AUDIT SERVICES 1. Background CBE Capital Investment Bank S.C. (“CBE
አንበሳ ኢንሹራንስ ኩባንያ (አ.ማ) ለቅርንቻፎች ግድግዳ ላይ የሚታሰር (Wall Mounted Filing Cabinet) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር /01/26/27 ግድግዳ ላይ የሚታሰር ፋይሊንግ ካቢኔት (Wall Mounted Filing Cabinet) ኩባንያችን
በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 11 ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችንና አገልግሎቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የ2019 በጀት ዓመት የመጀመሪያ ዙር የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001 በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር