Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0022/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መስረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ የተበዳሪዉ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘምዘም ባንክ አ/ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ ባለው ሰንጠረዥ ውስጥ የተመለከቱትን በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ

ዘምዘም ባንክ አ/ማ መኖሪያ ቤት እና የድርጅት ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ሽያጭ  ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ  የተመለከቱን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Sandford International School Invites Applications for Admission to Nursery, Reception, and Year 1 Classes for the 2026-2027 Academic Year.

Fortune (Mar 08, 2026) Admission of National Students for Nursery, Reception, and Year 1 Classes (2026-2027 Academic Year) Sandford International

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት ለወረዳው ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

የፌዴራል ፍርድ ቤቶች የፍርድ አፈፃፀም ጽ/ቤት ማረሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) ማረሚያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ የሺ ገ/ጊዮርጊስ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ገ/ጊዮርጊስ የይዞታው ስፋት በፕሮፖርሽን 183.99

የኦሮሚያ ኮንስትራከሽን ኮርፖሬሽን የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ(Potential Suppliers Registration Notice) ማስታወቂያ ቁጥር: OCC/SL-01/2025/2026) የኦሮሚያ ኮንሰትራከሽን ኮርፖሬሽን

Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau (OIPDB) Invites Sealed Bids for the Construction of Supha Iskimii Jallisi Cafee Guraatii in West Harerge Zone, Xuloo Woreda, Burqaa Jallala Kebele.

Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Stationery Items

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-011/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders

Walabu Construction Share Company Invites Bids for a Sub-contract for Construction Works on the Shakiso Model Secondary Project.

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WCSh.Co-003/2026 1. Walabu Construction Share Company invites interested

Every Person Every Place (EP2), a Humanitarian Organization, Invites Qualified Audit Firms to Submit Proposals for Auditing its Accounts for the Year Ended December 31, 2025.

Reporter (Mar 08, 2026) CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICE Every Person Every Place (EP2) is a nonprofit, humanitarian organization legally

የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቅያ ማስተካከያ የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን (Tigray Roads Authority) በቀን 15/6/2018 ዓ/ም (Feb 22/2026) በሄራልድ