Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ

ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Bekur (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡  ተጫራቾች ማሟላት ያለባቸው መስፈርቶች

የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) ዘንገና ቅርንጫፍ ለአቶ አለኸኝ ጥላሁን እና ለወ/ሮ ማሪቱ መንግስቴ እና ቢትወደድ መንገሻ ጀምበሬ ቅርንጫፍ ለአቶ አለ አድማስ እና ወ/ሮ ብዙአየሁ

ፀደይ ባንክ (አ.ማ.) መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 24, 2026) ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት 1. አሮጌ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ለመጀመሪያ ጊዜ፣ ሎት 2. ጤፍ

በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ፣ ሰብል ሽያጭ እና የመጋዝን የወለል ጥገና የአገልግሎት ግዥ ለመጀመሪያ ጊዜ በጋዜጣ በግልጽ ጨረታ ህጋዊ ንግድ ፈቃድ ካላቸው አወዳድሮ የሚገዙትን መግዛትና የሚሸጡትን መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የአዳማ ከተማ ከፍተኛ ፍርድ ቤት የፍትሐብሔር ጉዳይ ችሎት የመኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 27, 2026) ማስታወቂያ በፍርድ ባለመብት ዶ/ር ሀይለልዑል ዘለቀ እና በፍርድ ባለዕዳ ወ/ሮ ራሔል አለማየሁ እና በአመልካች የፌዴራል

የቤቱ ስፋት 500 ካ.ሜ. የሆነ ህንጻ G+2 ጅምር ህንጻ የሐራጅ  ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 27, 2026) የሐራጅ  ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ ሽብሬ ዳመና እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ሶፍያ ሰለሞን መካከል ስላለው

ብሔራዊ አልኮልና አረቄ ፋብሪካ በዋናው መ/ቤት ፋብሪካ ቅጥር ግቢ በተለያዩ ምክንያት የተጨፈለቁ የአልሙኒየም የቆርኪ ዘለበቶች ስለሚገኙ በጥሬ ዕቃነት አገልግሎት መስጠት የሚችሉ የቆርኪ ዘለበት ባሉበት ሁኔታ በጅምላ መሸጥ ይፈልጋል

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጠቅላይ ፍርድ ቤት የባሕርዳርና አካባቢዋ ከፍተኛ ፍ/ቤት ሲኖትራክ መኪና መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 27, 2026) የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ—- ማሪቱ ጌታሰው አፈ/ተከሳሽ—- አቶ አብራራው ድረስ መካከል ስላለው አፈፃፀም ክስ ክርክር

ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. መጋዘን እና G+M+4 (ህንፃ) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ (በቀድሞ ስሙ ደቡብ ግሎባል ባንክ አ.ማ) ለሰጠው

Hibret Lebego Ethiopian Charity Association Invites Sealed Bids from Eligible Domestic Bidders for the Construction and Finishing of the Specialized Dialysis Center Block (G+0) Located in Sheger City, Lege Tafo Sub-city, Oromia Regional State.

አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ኮምፒውተር እና ተዛማጅ እቃዎች፣ የቢሮ ማሽኖች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) አንበሳ ባንክ ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር/003/2018 ግልጽ ጨረታ አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በፊት ይጠቀምባቸው

The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest for a Senior Social Safeguards Expert to Support the World Bank-funded Human Capital Operation (HCO) Project.

Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST For The Recruitment of Senior Social Safeguards Expert Country: Ethiopia

ፀሐይ ኢንዱስትሪ ኢ.ማ. ቃሊቲ ብረታ ብረት ፋብሪካ የተለያዩ 2ኛ ደረጃ ምርቶች፣ የብረት ጥሬ ዕቃ ማሸጊያዎችና ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) ጨረታ ቁጥር 001/2018/19 ፀሐይ ኢንዱስትሪ አ.ማ ቃሊቲ ብረታ ብረት ፋብሪካ የ2ኛ ደረጃ ምርቶችና ቁርጥራጭ ብረቶች ሽያጭ