Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን በአውሮፓ ህብረት አደጋ ቅነሳ ፕሮግራም በጀት በዳውሮ ዞን ማሪ ማንሳ ወረዳ የጨልሾ የእንስሳት
በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን የግንባታ እና ዙሪያ አጥር ስራ በ2019 በጀት ዓመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0030/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል።
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2082211c-4d5b-4a17-8223-9efacd15307a/open Invitation to Bid Procurement of Furniture Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0126-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Furniture
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mana Murtii Ol’aanaa Godina Shawaa Kibba Lixaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Jul 16, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/himataan Waldaa Aksiyoona Qusannaa fi Liqaa Wasaasaa Damee Walisoo fi R/himatamtoota 1 ffaa
Mana Murtii Aanaa Magaalaa Naqamtee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 16, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1ffaa R/Himattuu Aadde Daraartuu Fiqaaduufi R/ Himatamaa Obbo Maatiwoos Gabree gidduu falmii
Houses of Peoples Representative: Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e9752208-4f69-4213-b806-93ffb242a5c7/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Laboratory Equipment
Government (Jul 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5632e6a5-e7c7-486a-93d1-d45dd78c9190/open Lot Information
Ministry of Finance: Procurement of Spare Parts
Government (Jul 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aaf378e0-958f-4040-a66d-7e0fa0569655/open Lot Information
አይናጌ ሕፃናት እና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ከ ሐምሌ 2025 እሰከ ሰኔ 30,2026 ድረስ ለ1 ዓመት አጠቃላይ ገቢና ወጪውን እንዲሁም የፕሮግራም አፈጻጸም ጥራቱን በውጭ ኦዲተር ማስመርመር የሚፈለግ ሲሆን ከአሸናፊው የኦዲት ድርጅት ጋር ለ3 ዓመታት ውል ገብቶ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 17, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ አይናጌ ሕፃናት እና ቤተሰብ ልማት ድርጅት በኢፌዴሪ የሲቪል ማህበረሰብ
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 17, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አልማዝ ወርቁ እና የፍ/ባለዕዳ ጌታመሳይ ግርማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 17, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ቤቴልሔም አለማየሁ እና የፍ/ባለዕዳ እነአቶእስጢፋኖስ አለማየሁ መካከል ስላለው
የኢትዮጵያ ብሄራዊ ምርጫ ቦርድ ለሁለት አመት በሚቆይ የማዕቀፍ ስምምነት የጥበቃ አገልግሎት ግዥ በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 17, 2026) የጥበቃ አገልግሎት ግዥ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፦ NEBE/NCB/01/2019 የኢትዮጵያ ብሄራዊ ምርጫ ቦርድ ለሁለት አመት በሚቆይ የማዕቀፍ