Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመገናኛ መሳሪያዎች ኮስሞቲክስ እና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እና ማስዋቢያ ዕቃዎች፣ ነዳጅ፣ ምግብ ነክ ዕቃዎች የጥራጥሬ እህሎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር (EU-DDRR-014) የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን በ2019 በጀት –sf ሊያሰራ

የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን የእንስሳት ክሊኒክ ግንባታ ሥራዎች ህጋዊ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ሰፈረ ሰላም ካምፖስ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጁ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረው የተማሪዎች ስቴሽነሪ ሱቅ፣ የተማሪዎችና የሰራተኛ አገልግሎት መስጠት የሚችሉ የወንድ ፀጉር ቤት፣ የሴት ፀጉር ቤት፣ የተማሪዎች ለመጫወቻ የሚያገለግሉ ፑል፣ የተለያዩ መጫዎቻዎች አስገብቶ ማጫወት ለምሳሌ ጆተኒ፣ ከረንቡላ ወዘተ.. ለውጭ ድርጅቶች አወዳድሮ Outsource ለማድረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ  ሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/031/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ

ዳሸን ባንክ አ.ማ የቦታ ስፋት 26.47 ካ.ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Biiroo Misooma Jallisii Fi Horsiisee Bulaa Oromiyaa: Affeerraa Dorgommii Caalbaasii Biyyoolessaa Banaa Bittaa Golga Ittisa Bishaanii (Pilaastikii Addaa/Geomembrane)

Ethiopian Herald (Jul 22, 2026) Affeerraa Dorgommii (Open Bid Tender) Qaama Bittaa Gaggeessu: Biiroo Misooma Jallisii fi Horsiisee Bulaa Oromiyaa Lakkoofsa

Godinaa Harargee Bahaatti Kan Argamu Waajjirri Maallagaa Aanaa Qarsaa Bara Baajataa 2019tti Caalbaasii Ifaa Baasee Meeshaalee Armaan Gadirri Tarreeffaman Bituu Barbaada

Addis Zemen (Jul 22, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godinaa Harargee Bahaatti kan argamu Waajjirri Maallagaa Aanaa Qarsaa Bara Baajataa 2019tti

በጥቅል 50/ሀምሳ/ በግምት ሃያ አምስት ቶን የሚሆን 3 ሚሊ ሜትር ዲያ ሜትር ያለው ሽቦ ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ………………አማራ ህንፃ ስራዎች ኮንስትራክሽን አፈፃፀም ተከሳሽ…….ይፋት ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ባለዉ የአፈፃፀም ክርክር ጉዳይ፤

The Ethiopian Engineering Corporation (EEC) Invites Eligible Bidders to Provide Services for the Upgrading of Road Asset Management Software to an Integrated Road Asset Management System (IRAMS) Software, as Part of a Consultancy Agreement with the Somali Regional State Road Bureau.

The Norwegian Refugee Council (NRC) Ethiopia is Inviting Qualified and Eligible Suppliers for the Procurement of Water Supply Scheme Operational and Maintenance Tools.

Reporter (Jul 22, 2026)  NRC NORWEGIAN REFUGEE COUNCIL INVITATION TO TENDER FOR PROCUREMENT OF WATER SUPPLY SCHEME OPERATIONAL AND MAINTENANCE

የቤቱ ስፋት 483 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 22, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ገነት ብርሃኑ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ደረጀ ካሳሁን መካከል ስላለው የፍርድ

Addis Ababa University፡ Procurement of Laboratory Equipment

Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/40db1bc2-ec44-4760-b570-e2fc44123961/open Lot Information

Ministry of Industry፡ Procurement of Agricultural Inputs

Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7b30a9de-e0ae-45b1-a73b-518a9191fe76/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7cda55f1-b1c3-40a1-96e3-215de9d53211/open Lot Information