Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Bekur (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተጫራቾች ማሟላት ያለባቸው መስፈርቶች
የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) ዘንገና ቅርንጫፍ ለአቶ አለኸኝ ጥላሁን እና ለወ/ሮ ማሪቱ መንግስቴ እና ቢትወደድ መንገሻ ጀምበሬ ቅርንጫፍ ለአቶ አለ አድማስ እና ወ/ሮ ብዙአየሁ
ፀደይ ባንክ (አ.ማ.) መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት 1. አሮጌ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ለመጀመሪያ ጊዜ፣ ሎት 2. ጤፍ
በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ፣ ሰብል ሽያጭ እና የመጋዝን የወለል ጥገና የአገልግሎት ግዥ ለመጀመሪያ ጊዜ በጋዜጣ በግልጽ ጨረታ ህጋዊ ንግድ ፈቃድ ካላቸው አወዳድሮ የሚገዙትን መግዛትና የሚሸጡትን መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Bule Hora University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f86117ab-ef18-49bb-b619-f0248412648a/open Lot Information
Ministry of Defense፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ddd015f6-f44e-40a2-a644-ff08e0c6cf76/open Lot Information
The Delegation of the European Union Invites Eligible Bidders for the for Expression of Interest: Supply of Electric Vehicle for the European Union Delegation to Tanzania
2merkato.com (Aug 11, 2026) Call for expression of interest: Supply of electric vehicle for the European Union Delegation to Tanzania
175 ካ.ሜ G+2 የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ጋሻው መለሰ አስፋው እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስካለ ወ/ሩፋኤል
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Stationary Materials (የፎቶ ኮፒ እና የፕሪንተር ቀለሞች ግዥ)
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bc7c8cbc-9fcb-45c9-94ec-37806cf05b09/open
የሆለታ ኤጄሬ ንፁህ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለ2019 በጀት ዓመት የሚውል፤ የተለያዩ የቧንቧ እቃዎችን፤ የጽሕፈት መሣሪያዎችን፤ የቢሮ እቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ፤ የሠራተኞች የደንብ ልብስ፤ የሠራተኞች የደንብ ልብስ የስፌት ዋጋ፣ የፅዳት ዕቃዎች፤ ኤሌክትሮ መካኒካል፣ የመኪና ጎማ፤ (የመኪና ጥገና፤ ሞተር ሳይክል የተለያዩ የግንባታ ዕቃዎችና የውሃ ጥራት ዕቃዎች የሚውሉ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሆለታ ኤጄሬ ንፁህ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለ2019 በጀት ዓመት የሚውል፤ የተለያዩ
ያገለገሉ የቢሮ ዕቃዎች እና ሌሎች ንብረቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ለገሰ ወርቁ እና የፍ/ባለዕዳ ናሽናል እሴት ማኔጅመንት ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው
Modern East African School Share Company, Located in Oromia Regional State, Shaggar City, Burayu Sub-city, Invites Bids for the Procurement of Stationary Materials, Office Supplies, Electronics, and Sport Materials for the 2019 Ethiopian Academic Year (Reference No. MEAS/1165/18).
Addis Zemen (Aug 15, 2026) Invitation for Bid Modern East African School Share Company located in Oromia Regional State, Shaggar
በሲዳማ/ብ/ክ/መንግስት የሸበዲኖ ወረዳው ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት ለሴክቴር መስሪያ ቤቶች የሚውል የፈርኒቸር ዕቃዎች ለመግዛት ስለምንፈልግ በጋዜጣ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ/ብ/ክ/መንግስት የሸበዲኖ ወረዳው ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት ለሴክቴር መስሪያ ቤቶች የሚውል የፈርኒቸር ዕቃዎች ለመግዛት ስለምንፈልግ በጋዜጣ