Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ  ቁጥር ዳባ/ብማ/0024/26 ዳሸን ባንክ  በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን  የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ   የተበዳሪዉ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. የፋብሪካ ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል

2merkato.com (May 25, 2026) RE-Advert, INVITATION TO TENDER FOR ELECTRIC VEHICLELOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S EthiopiaREFERENCE NUMBER: PRO /003/2026ISSUANCE DATE: 25 May 2026SUBMISSION DEADLINE: June 04,2026 SOS CHILDREN’S VILLAGES ETHIOPIA is

SOS CHILDREN’S VILLAGES ETHIOPIA Invites Eligible Bidders for the Procurement of Electric Motor Bike.

Reporter (May 24, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ፀደይ ባንክ ደብ/ዲ/003/2018 ፀደይ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ

ፀደይ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Dashen Breweries S.C Invites Qualified General and Road Construction Work Contractors (Grade 6 and Above) to Bid for Boreholes Road Maintenance Work Located in Debre Berhan Town.

2merkato.com (Jul 29, 2026) Invitation to Bid Dashen Breweries S.C invites interested & qualified General and Road construction work contractors’

በምስራቅ ሐረርጌ ዞን ጎሮ ሙጢ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የቢሮ ቋሚ እቃዎች አና የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የተለያዩ የቢሮ እቃዎች፣ የኤሌትሮኒክስ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የመኪና እና የሞተር ሳይክሎች ጎማዎች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Documents Authentication and Registration Service፡ Procurement of ICT Equipment

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d66aa7d-ebfb-47cd-ae9f-d9ce16084b99/open Lot Information

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 04/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ

Waliya Capital Goods Finance Business Share Company (WCGFB) is Seeking Bids for the Procurement of HDPE/PP Plastic Injection Mold Machines, Various Woodworking Machines, and Medical Equipment for Lease Clients Located in Bahir Dar, Akasta, and Injibara.

ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዲስ አበባ ከተማ፣ በልደታ ክ/ከተማ፣ በወረዳ 7 ሰንጋ ተራ አካባቢ አዲስ ባስገነባው የዋናው መስሪያ ቤት ሕንፃ ዘጠነኛ /9ኛ/ ወለልን ለቢሮ አገልግሎት እንዲውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Aliment for MDR

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/229e86b0-e8da-4d52-8885-3f31e6dc3371/open Lot Information

Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0169cdaf-de87-421d-962d-102a96b57a12/open Lot Information

የቦታው ስፋት 200 ካሬ ሜትር የሆነ የመኖሪያ ቤት እና ቦታ 65 (ስልሳ አምስት) ቅጠል ቆርቆሮ የተሠራ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በአፈ ከሳሽ ወ/ሮ ፋንታዬ ወልደየስ እና በአፈ ተከሳሽ አቶ