Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (May 25, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0219/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተለዉን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በሐራጅ ይሸጣል

Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/02/2026 የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ከዚህ በፊት መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/01/2026 ዝግ ጨረታ አውጥቶ የነበረ ሲሆን ነገር ግን በድጋሚ ግልጽ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ የጋርመንት ማሽኖች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመብት ጌታነህ ጉርሜሳ እና በፍ/ባለዕዳ ወንደወሰን ሙሉነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/15568 በ16/4/2018ዓም እና

ሮሆቦት የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሜ የወጣ የጊኒር ሾፕ የእድሳት ግንባታ ሥራ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሠረት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of Renovation Work at Ginir ET Network Stuffs and Equipment Rooms) ግንባታ ሥራን ደረጃ 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የፌዴራል ፍርድ ቤቶች የፍርድ አፈፃፀም ጽ/ቤት ማረሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) ማረሚያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ የሺ ገ/ጊዮርጊስ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ገ/ጊዮርጊስ የይዞታው ስፋት በፕሮፖርሽን 183.99

የኦሮሚያ ኮንስትራከሽን ኮርፖሬሽን የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ(Potential Suppliers Registration Notice) ማስታወቂያ ቁጥር: OCC/SL-01/2025/2026) የኦሮሚያ ኮንሰትራከሽን ኮርፖሬሽን

Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau (OIPDB) Invites Sealed Bids for the Construction of Supha Iskimii Jallisi Cafee Guraatii in West Harerge Zone, Xuloo Woreda, Burqaa Jallala Kebele.

Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Stationery Items

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-011/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders

Walabu Construction Share Company Invites Bids for a Sub-contract for Construction Works on the Shakiso Model Secondary Project.

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WCSh.Co-003/2026 1. Walabu Construction Share Company invites interested

Every Person Every Place (EP2), a Humanitarian Organization, Invites Qualified Audit Firms to Submit Proposals for Auditing its Accounts for the Year Ended December 31, 2025.

Reporter (Mar 08, 2026) CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICE Every Person Every Place (EP2) is a nonprofit, humanitarian organization legally

የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቅያ ማስተካከያ የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን (Tigray Roads Authority) በቀን 15/6/2018 ዓ/ም (Feb 22/2026) በሄራልድ

Bishoftu Town Water Supply and Sewerage Enterprise Invites Bids for the Supply of Submersible Pumps and Motors (7.5kw, 22kw, 37KW).

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bids 1. Bishoftu Town Water Supply and sewerage Enterprise Secured a budget for

The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) is Seeking the Supply of Disposable Sanitary Pads and Hereby Notifies Stakeholders of a Deadline Extension for Various Services.