Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0023/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሽጣል::

ዳሸን ባንክ ሶላር ፋብሪካ እና መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሽጣል

Reporter (May 24, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ ፣ ለሁለተኛ ጊዜ እና በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠ ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ

የኦሮሚያ ኀብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ያሳገዳቸውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ከዚህ በታች ስማቸው ለተገለጻው ተበዳሪ ያበደረውን የብድር ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ  ቁጥር ዳባ/ብማ/0024/26 ዳሸን ባንክ  በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን  የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ   የተበዳሪዉ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. የፋብሪካ ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር: የፅዳት ዕቃዎች ግዥ (special Operations Command–2)

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a71bae15-13cb-490c-ba8f-adbd3adbca9c/open Lot Information

Ministry of Water and Energy: Procurement of Lap Top Screen and Ups

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d488f44a-8b0a-4c6f-9a22-92a3fff5e31a/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሊፍት መለዋወጫ ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/653d046c-0ad1-409a-b0d6-99c676838e50/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር ኦክስጂን ጌጅ እና የብየዳ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2e1045a0-5a7a-44c6-a3c2-99213de126a6/open Lot Information

የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ሀዌላ ቱላ አጠቃላይ ሆስፒታል ኤሌክትሮኒክስ፣ ደንብ ልብስ እና ላቦራቶሪ ሪኤጀንት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ሀዌላ ቱላ አጠቃላይ ሆስፒታል ከዚህ በታች

The Ministry of Water and Energy (MOWE) Water Development Fund (WDF) Invites Eligible Individual Consultants to Submit Expressions of Interest (EOI) for a Project Completion Report (PCR) for the Four Towns Water Supply and Sanitation Improvement Program in Mekelle, Adama, Gode, and Bichena.

የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ ማስወገጃ ፕሮጀክት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ

የደብረወርቅ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል የጨረታ ማስታወቂያ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስተካከያ በአ/ብ/ክ/መ/በምስ/ጎጃ/አስ/ዞን በእናርጅ እናውጋ ወረዳ የደብረ ወርቅ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል

UNICEF (Ethiopia) Wishes to Request Eligible Bidders to Participate in a Request for Proposal (LRPS) Establishment of Long-Term Agreement for Design and Supervision Works of WASH Projects Across Ethiopia

The Reporter (Mar 07, 2026) REQUEST FOR PROPOSALLRFP-2026-9202696 03 March 2026 UNICEF (Ethiopia) wishes to request eligible bidders to participate in