Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 24, 2026) በድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0023/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሽጣል::
ዳሸን ባንክ ሶላር ፋብሪካ እና መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሽጣል
Reporter (May 24, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ ፣ ለሁለተኛ ጊዜ እና በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠ ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ
የኦሮሚያ ኀብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ያሳገዳቸውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
National Alcohol & Liquor Factory (NALF) Invites All Interested, Eligible and Qualified International ERP Solution Providers for the Supply, Implementation, Configuration, Integration, Data Migration, Testing, Go-live, and Post-go-live Support of Fully Integrated Enterprise Resource Planning (ERP) System.
Ethiopian Herald (Mar 07, 2026) Invitation for International competitive Bidding (ICB) Tender No.NALF 006/2026 National Alcohol & Liquor factory (NALF),
የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ
Yedebub Nigat (Mar 07, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በኣሪ ዞን በሜጸር ከተማ ማዘጋጃ ቤት በ2018 በጀት ዓመት የመጀመሪያ ዙርየ
THE EMBASSY OF THE STATE OF QATAR WANTS TO SELL DIFFERENT VEHICLES
The Reporter (Mar 07, 2026) EMBASSY OF THE STATE OF QATAR INVITATION TO BID CAR FOR SALE Vehicle Type: Land
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ አሮጌ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎች፣ አሮጌ ጎማዎች፣ አሮጌ ባትሪ እና ቁርጥራጭ ብረታ ብረት በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ ከአ.አ 90 ኪ/ሜትር ርቀት ከሚገኘው
The Amhara National Regional State Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for Civil Works Related to the Construction, Supply, and Installation of Pipes and Fittings for Two Rural Water Supply Projects in Mebluk (North Gondar Zone) and Mikogo (Waghemera Zone).
Ethiopian Herald (Mar 07, 2026) SPECIFIC PROCUREMENT NOTICE (SPN) Issued Date: March, 07/2026 Grant No:2100155040973 IFB No: ET-AMHARA-BOWE/AfDB/NCB/W-1/2025 1. This
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የመለስተኛ ስታፍ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም ባለው በጀት የተለያዩ የፅህፈት ዕቃዎች እና የፅዳት ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር መ/ስ/ኮ/ግ/ጨ/003/18 በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የመለስተኛ ስታፍ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም ባለው
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የጠረጴዛ ባጅ የስም እና የሥራ ድርሻ አመላካች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1780d66e-267e-487f-8ebf-dfbc635c65a4/open Lot Information
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/85cbc372-a6c1-47fe-8cff-959bac8b0c47/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute፡ Procurement of Wooden File Cabinet Two Dower and Two Doo
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3128a67c-8a15-4954-ba7f-506136e87176/open Lot Information