Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ /አሁን በሚገኙበት
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ተሽከርካሪ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/036/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ.
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626/2001 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ
አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. የተለያዩ መኖሪያ ቤቶችን መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Sandford International School Invites Applications for Admission to Nursery, Reception, and Year 1 Classes for the 2026-2027 Academic Year.
Fortune (Mar 08, 2026) Admission of National Students for Nursery, Reception, and Year 1 Classes (2026-2027 Academic Year) Sandford International
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት ለወረዳው ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት
የፌዴራል ፍርድ ቤቶች የፍርድ አፈፃፀም ጽ/ቤት ማረሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ማረሚያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ የሺ ገ/ጊዮርጊስ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ገ/ጊዮርጊስ የይዞታው ስፋት በፕሮፖርሽን 183.99
የኦሮሚያ ኮንስትራከሽን ኮርፖሬሽን የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ(Potential Suppliers Registration Notice) ማስታወቂያ ቁጥር: OCC/SL-01/2025/2026) የኦሮሚያ ኮንሰትራከሽን ኮርፖሬሽን
Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau (OIPDB) Invites Sealed Bids for the Construction of Supha Iskimii Jallisi Cafee Guraatii in West Harerge Zone, Xuloo Woreda, Burqaa Jallala Kebele.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bid (Open Bid Tender) Procuring Entity: Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau OIPDB
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Stationery Items
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-011/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
Walabu Construction Share Company Invites Bids for a Sub-contract for Construction Works on the Shakiso Model Secondary Project.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WCSh.Co-003/2026 1. Walabu Construction Share Company invites interested
Every Person Every Place (EP2), a Humanitarian Organization, Invites Qualified Audit Firms to Submit Proposals for Auditing its Accounts for the Year Ended December 31, 2025.
Reporter (Mar 08, 2026) CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICE Every Person Every Place (EP2) is a nonprofit, humanitarian organization legally
የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቅያ ማስተካከያ የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን (Tigray Roads Authority) በቀን 15/6/2018 ዓ/ም (Feb 22/2026) በሄራልድ