Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/036/2018       ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡   ተ.ቁ.

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626/2001 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ

አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. የተለያዩ መኖሪያ ቤቶችን መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0022/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መስረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ የተበዳሪዉ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Individual Consultant to Identify, Review, Document, and Promote Traditional Practices for Sustainable Resource Use and Biodiversity Conservation.

Ethiopian Herald (Aug 01, 2026) Invitation for Consultancy Service Bid Announcement No.07 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats

ሚራክል ኢንትግሬትድ ዴቭሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን ሲቭል ሶሳይት በጎ አዳራጊ ድርጅት የ2017/18 በጀት ዓመት የሥራ አፈጻጸም የፋይናንስ ስራ በውጫዊ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል

Yedebub Nigat (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሚራክል ኢንትግሬትድ ዴቭሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን ሲቭል ሶሳይት በጎ አዳራጊ ድርጅት የ2017/18 በጀት ዓመት የሥራ

በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 8 አስተዳደር በበጀት 2019 ዓ.ም. አንደኛ ዙር የተለያዩ እቃዎች እና ስራዎች አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 8 አስተዳደር በበጀት 2019 ዓ.ም አንደኛ ዙር

የጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 ኢየሩሳሌም ቅድመ አ/ደ/እና/መ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈጻም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ጉ/ክ/ከ/ወ/3/ኢየሩሳሌም ት/ቤተረ በ001/2018ዓ.ም የጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 ኢየሩሳሌም ቅድመ አ/ደ/እና/መ/ደ/ት/ቤት

Ethio Telecom Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Branding Tasks for the Central North Region (Debre Berhan), Including its Service Centers, Shops, Franchises, and Master Agents.

Ethiopian Herald (Aug 01, 2026) FLOATING DATE: AS OF AUGUST 5, 2026RFQNo.4286709 Requirement  Ethio telecom invites eligible bidders for the procurement

The Meserete Kristos Church Development Commission (MKC-DC) is Inviting Sealed Bids for the Supply of 600 Layer Chickens (Saso Pullets), 1,150 Local Indigenous Female Goats, and 41.40 Quintals of Pullet Grower Feed for a Livelihood Recovery Project in Geraltha, Tigray.

የቤቱ ስፋት 117.08 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ዮርዳኖስ ግምጅና እና በፍ/ባለዕዳ አመተማርያም አለሙ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

የጉለሌ ከፍለ ከተማ ወረዳ 2 ፋይናንስ ጽ/ቤት የትራንስፖርት፣ የህትመት እና የኤሌክትሮኒክስ እቃ ጥገናዎችን በአገልግሎት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የአገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 የጉለሌ ከፍለ ከተማ ወረዳ 2 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለ1ኛ

የቦታው ስፋት 78.74 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ ባለመብት እነ ምስጋኑ በየነ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ንጉስ ጸጋዬ መካከል ስላለው