Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው

ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/368d1ae8-5584-441d-92d0-a92d10339768/open Reference Number: BRU-NCB-G-0040-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: BRU/NCB/G/2018 Procurement Information Procurement Type:

Borana University፡ Procurement of Furniture Materials

Government (May 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c2e34941-a07c-4583-8559-b98d9eab3f60/open Invitation to Bid “Procurement of Industrial or Plant Construction Works” Procurement Reference

Health Campus , Debremarkos University: Procurement of Industrial or Plant Construction Works

Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/215054e2-6e7a-4fae-a0a7-b28c57fe77b5/open Reference Number: HRU-NCB-G-0132-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: HU-ONT-G-34-2018 BID Procurement Information Procurement

Haramaya University: Procurement of ICT Equipment

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ነፀብራቅ ጠቅላላ ንግድ ሥራ አክሲዮን ማኅበር የማህበሩ መተዳደሪያ ሕግ መሠረት ለሚፈቀደው የሥራ ዘመን በኮንትራት የዓመቱን ሂሳብ ማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የኦዲተር ጨረታ ማስታወቂያ ነፀብራቅ ጠቅላላ ንግድ ሥራ አክሲዮን ማኅበር የማህበሩ መተዳደሪያ ሕግ መሠረት ለሚፈቀደው የሥራ

በቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን ምስራቅ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቋሚ እና አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የተሽከርካሪ ባትሪ እና ጌጣጌጥ፣ የእቃ ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በዘርፉ ከተሰማሩ ሕጋዊ ድርጅቶች የእቃና የአገልግሎት ግዥ መግዛት ይፈልጋል

የቀለም አምባ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የደንብ ልብስ፣ የተለያዩ የፅሕፈት መሣሪያዎች እና ቋሚ ዕቃ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 003/2018 የቀለም አምባ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ከዚህ

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የጭነት እና ተሳቢ ተሽከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ

Gift Real Estate PLC, in Partnership with the Addis Abeba Housing Development Corporation, Seeks Pre-qualification of Firms for Structural Concrete Works (Grade 1 Contractors) for High-rise Buildings (3B+G+21) and Specialized Finishing Works

ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ዉሃ መስመር ዝርጋታ የሚያስፈልጉ እቃዎችን ኤች ዲፒ መገጣጠሚያዎች፣ ከ1ኛ-8ኛ ክፍል አገልገሎት የሚሰጡ በአዲሱ ስርዓተ ትምህርት መሰረት የተዘጋጁ ማጣቀሻ መጽሃፍት እና ዴስክ ቶፕ ኮምፒተሮች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ብርሃን ኢንሹራንስ አ.ማ ከደንበኞች የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል የተጎዱ ተሽከርካሪዎች እንዲሁም የተለያዩ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ (ፕላስቲክ ነክ የሆኑና ያልሆኑ ራዲያተር ኤሲ ኩለር ባትሪ፣ ቼርኬ፣ ጎማ፣ የተለያዩ ጋቢናዎች ወዘተ…) ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የፕላስትክ ፋብሪካ የቀጣይነት (REVITALIZATION OF PP BAG FACTORY) ጥናት እና የማማከር አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ማሰረት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የፕላስትክ ፋብሪካ የቀጣይነት (REVITALIZATION OF PP BAG

የአዳማ ሳይንስና ቴክኖሌጂ ዩኒቨርሲቲ መጋቢት 3/2018 ለሚከበረው ማርች 8 የመድረክ ዲኮር አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f2bb5c48-7bfa-4b62-9db4-a7e93d8d926e/open Lot Information