Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 27, 2026) በድጋሜ የወጣ የጊኒር ሾፕ የእድሳት ግንባታ ሥራ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሠረት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of Renovation Work at Ginir ET Network Stuffs and Equipment Rooms) ግንባታ ሥራን ደረጃ 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ ቁጥር አማራ ባንክ 38/2018 የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የቀላል ተሽከርካሪ ኪራይ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለቶጎ ጫሌ መገንጠያ –ጅጅጋ ኤርፖርት የአስፋልት መንገድ ስራ ፕሮጀክት ለአማካሪ

በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለቶጎ ጫሌ መገንጠያ -ጅጅጋ ኤርፖርት የአስፋልት መንገድ ስራ ፕሮጀክት ለአማካሪ ድርጅቱ ሰራተኞች ለፕሮጀክቱ ስራ እንቅስቃሴ አገልግሎት የሚውል በቁጥር (4) አራት ዳብልካፕ ተሽከርካሪ መከራየት ይፈልጋል

Reporter (May 27, 2026) Re-Bid Invitation Notice for Suplly and Fix Aluminum Work No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security 1 Re-Bid Aluminum Work SDBS/ AW/0075/2026 50,000.00

Sidama Bank Invites All Interested and Eligible Bidders by this National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of Supply and Fix Aluminum Work for Different Bank Branch.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Bunna Bank S.C (BB) Invites All Interested and Eligible Bidders for the Supply of Various Goods.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Local Competitive Bid-no.-BB/007/2026 Bunna Bank S.C (BB) Invites all interested and eligible bidders for

Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Terrazzo & Sund

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a23ea51f-d576-447c-8033-84a1accd2e7d/open Lot Information

Adama Science and Technology University፡ Procurement of Laptop Computer for ELN

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eeece9c9-e987-41fe-8f3d-c2d87d93ebb0/open Lot Information

Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Frosted Sticker

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19d3b9e7-99b0-4a41-b8cb-30576323e4ef/open Lot Information

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የመጥርያ ደውል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e17399a5-1583-4888-9b63-e0d67b69fa8e/open Lot Information

የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ሱፍ ልብስ የፕሮቶኮል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03f0eed7-765d-4c07-8f9a-f766fce79bee/open Lot Information

Green Hope Path Invites Eligible and Certified Audit Firms Registered with the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (ABBE) to Submit Bids for the Provision of Organizational Annual External Audit Services for Three Consecutive Fiscal Years (2025–2027).

በጉለሌ ክ/ከተማ ስፖርት ምክር ቤት ጽ/ቤት የ2018 በጀት ዓመት የዕቅድ ማስፈፀሚያ የሚውሉ የስፖርት ትጥቅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026)  ግልጽ የጨረታ ግዥ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር፡ 002/2018/ ዓ.ም በጉለሌ ክ/ከተማ ስፖርት ምክር ቤት ጽ/ቤት የ2018

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ደብረ ማርቆስ ሪጅን ለሪጅኑ እና ለማዕከላት አገልግሎት የሚውል ላፕቶፕ ኮምፒተር፣ ዴስክቶፕ ኮምፒተር፣ ፕሪንተር የፕሪንተር ቀለም፣ ድራም እና የተሽከርካሪ ጎማ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል