Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1041a7bb-5d4e-490a-8b8e-bb8dfb5df4fe/open Invitation to Bid PROCUREMENT OF HVAC SYSTEM WORK FOR EFDA HEAD OFFICE

Ethiopian Food and Drug Authority: PROCUREMENT OF HVAC SYSTEM WORK FOR EFDA HEAD OFFICE LAB

Government (May 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ed873a5a-a496-4485-8770-ab1dcb0a869f/open  Invitation to Bid  Procurement of Machinery Procurement Reference No: GSE-NCB-G-0021-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement

Geological Institute of Ethiopia: Procurement of Machinery

Government (May 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/1041a7bb-5d4e-490a-8b8e-bb8dfb5df4fe/open Reference Number: EFDA-NCB-W-0024-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFDA/NCB/ HVAC SYSTEM WORK/2018 Procurement

Ethiopian Food and Drug Authority: PROCUREMENT OF HVAC SYSTEM WORK FOR EFDA HEAD OFFICE LAB

Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0380109-3376-4e14-938a-a5aaf92215b2/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-NC-0169-2018-PUR Object of Procurement: የኤፍሳር የጭነት መኪና

Ministry of Innovation and Technology :የኤፍሳር የጭነት መኪና ኪራይ እና የመኪና ማንሻ (ኪሬን) ኪራይ አገልግሎት ግዥ በድጋሜ የወጣ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Hawassa University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3182f0ee-63fe-448c-b96d-f6f04b4851d5/open Lot Information

በአርሲ ዞን የጮሌ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ ቋሚ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፤ የሠራተኞች የደንብ ልብስ፤ የመኪና ጎማዎችና ሞተር ሳይክሎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በም/ወለጋ ዞን የሆማ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ/ም ለሆማ ወረዳ ለተለያዩ የመንግስት መ/ቤቶች የተለያዩ የቢሮ አላቂ እና፣ ቋሚ እቃዎች፣ የመኪና ጎማዎች፣ የግንባታ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮች፣ ኤሌክትሮኒክስ እና ደንብ ልብሶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለሴክተር መስሪያ ቤቱ መግዛት ይፈልጋል

የሰሜን ወሎ ዞን ገንዘብ መምሪያ ለራሱና አገልግሎት ለሚሰጣቸው የዞን መምሪያዎችና ተ/ጽ/ቤቶች የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የሰ/ወ/ዞገ/መ/ግ/ጽጨረታ ቁጥር 001 የሰሜን ወሎ ዞን ገንዘብ መምሪያ ለራሱና አገልግሎት ለሚሰጣቸው የዞን

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጎንደር ሪጅን ለሰራተኞች የደንብ ልብስ ማሰፊያ የአገልግሎት ግዥ ለመፈፀም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/ጎ/ሪ/ግ/ጨ/001/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጎንደር ሪጅን ለሰራተኞች የደንብ ልብስ ማሰፊያ

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል በሀዲያ ዞን በምስራቅ ባደዋቾ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ያገለገሉ ዕቃዎችን መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል በሀዲያ ዞን በምስራቅ ባደዋቾ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ከታች በዝርዝር የተጠቀሱትን

በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/ መስተዳድር የካፋ ዞን የገ/ፃዲቅ ሻዎ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዘመን የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/ መስተዳድር የካፋ ዞን የገ/ፃዲቅ ሻዎ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት

የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 10, 2026) ድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ሰናይ ዘሪሁን እና ዩፍ ባለዕዳ አል አሰብ ጀኔራል ትሬዲንግ

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን በእንሳሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥና ንብረት አስተዳደር ቡድን በ2019 በጀት አመት ለወረዳው አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል