Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::

ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/037/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ተጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f516daec-718c-42c6-aaeb-ea858c74c408/open Reference Number: DU-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DU/NCB/G/BID/2018 Procurement Information Procurement Type:

Dilla University: የጎማና ባትሪ ግዥ###

Addis Zemen (May 28, 2026) የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት የባንኩ ደንበኛ የወሰደውን የካፒታል ዕቃ ኪራይ ክፍያ በገባው የሊዝ ውል መሰረት

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Hawassa University፡ Procurement of Bed Room, Lunch and Dinner

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7916d28a-fae6-4c66-86c4-c054f5aa56af/open Lot Information

የኢትዮጵያ አእምሯዊ ንብረት ባለስልጣን የህትመት ስራዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ced04d83-38d8-4f8b-8138-a8e2eaf0e5fe/open Lot Information

Adama Science and Technology University: Procurement of Laboratory Equipment Chemical Dep

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1ee259-5e49-49d3-a458-1c0c4ba5b118/open Lot Information

ዲላ ዩኒቨርሲቲ ለህክምና አገልግሎት የሚውሉ የፅዳት ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/adbf5e22-4ab9-4a48-9ed1-e7578e8b9d17/open Lot Information

ፀሐይ ኢንሹራንስ አ.ማ. የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል

Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ ይህ ማስታወቂያ ለሁሉም በጨረታው ለመሳተፍ ፍላጎት ላላቸው ተጫራቾች እንዲደርስ እየተደረገ ያለው

Siinqee Bank S.C Invited Interested and Potential Bidders for the Procurement of Different Toners

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to bidNational Competitive bidding (NCB) SIINQEE BANK S.C invited Interested and potential bidders for the

ዘመን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ. ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ

Zemen Bank S.C Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Offsite Data Backup and NOC Staging, an Information Security Solutions and Express Mail Delivery Service.

ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. ያገለገሉ ቋሚ እና አላቂ እቃዎችን (የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ ኮምፒዩተር፣ ፕሪንተር፣ ልዩ ልዩ ቶነሮችና ካርትሪጆች፣ ወረቀቶች፣ ጋዜጦች፣ ባትሪዎች፣ ጎማዎች እና የመሳሰሉትን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል