Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/32373a99-96f7-4806-a1f8-566a60e4e42c/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0471-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 304 ለሁለተኛ
Prime Minister Office: ሎት 304 ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Brother MFC –L571111DW
Addis Zemen (May 29, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 36/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችና ተሽከርካሪዎች የሞተርሳይክል እና
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 29, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢ ፕድ 022/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የዲጂታል ሚዲያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም፤
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የዲጂታል ሚዲያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (May 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c71fd00d-9e98-4f39-b4b6-8846be8251bd/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Machinery” Procurement Reference No:
Borana Universty Would Like to Procure Diesel Generator
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Anfillo Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Construction of the Ega-2 Small Scale Irrigation Project Located in Kelem Wollega Zone, Anfillo Woreda, Oromia Regional National State.
Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Construction Work of Ega -2 Small Scale Irrigation Project Procurement Reference
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ሽሬ በሚገኘው ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ እና መጋዝን የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የዕቃዎች ሽያጭ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ሽሬ በሚገኘው ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ እና መጋዝን
በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ አስተዳደር ቡድን የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ የስፖርት ትጥቅና የተለያዩ የስፖርት ማቴያሎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያቁጥር 02/2018 በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ አስተዳደር
ኢትዮጵያ ፎር ሶስ ኢኒሼቲቭ የኦዲት ስራ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ማስታወቂያ ህጋዊ የታደሰ የስራ ፈቃድ ያላቸው ሰርቲፋይድ የሆኑ በዋናው ኦዲት መስሪያ ቤት የተመዘገቡበት ማስረጃ ያላቸው
የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግሥት ግብርና ቢሮ በግዥ ፋይናንስና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት በኩል ለተፈጥሮ ሀብትና መሬት አስተዳደር በዘላቂ መሬት አያያዝ ፕሮግራም በጀት የግብርና ኖራ /Agricultural Lime/ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግሥት ግብርና ቢሮ በግዥ ፋይናንስና ንብረት አስተዳደር
በኦሮሚያ ጠቅላይ ፍርድ ቤት የምስራቅ ኦሮሚያ ቋሚ ምድብ ችሎት የፍታብሔር ጉዳይ የጭነት መኪና እና WHEEL LOODER ማሽን መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የፍርድ ባለመብት፡– የቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር ማዘጋጃ ቤት እና የፍርድ ባለእዳ፡–
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በምሥ ጎጃም አስተዳደር ዞን የሸበል በረንታ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥ ቡድን ለሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል የማሽን ኪራይ (የመንገድ ጥገና) እና ለመስኖ አገልግሎት የሚውል የኩሬ ቁፋሮ ሱሃ ቀበሌ (በሬ ሳር) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማስራት/ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2018 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በምሥ ጎጃም አስተዳደር ዞን የሸበል በረንታ
Goba Referral Hospital , Madda Walabu University Would Like To Procure Office Equipment and Accessories and Supplies
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/35d49aca-b420-4693-9420-7c8035931d65/open ”
Ethiopian Customs Commission Modjo Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1e06e84b-0a64-4be0-bd98-cf89149aec49/open Invitation to