Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 27, 2026) በድጋሜ የወጣ የጊኒር ሾፕ የእድሳት ግንባታ ሥራ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሠረት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of Renovation Work at Ginir ET Network Stuffs and Equipment Rooms) ግንባታ ሥራን ደረጃ 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ ቁጥር አማራ ባንክ 38/2018 የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የቀላል ተሽከርካሪ ኪራይ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለቶጎ ጫሌ መገንጠያ –ጅጅጋ ኤርፖርት የአስፋልት መንገድ ስራ ፕሮጀክት ለአማካሪ
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለቶጎ ጫሌ መገንጠያ -ጅጅጋ ኤርፖርት የአስፋልት መንገድ ስራ ፕሮጀክት ለአማካሪ ድርጅቱ ሰራተኞች ለፕሮጀክቱ ስራ እንቅስቃሴ አገልግሎት የሚውል በቁጥር (4) አራት ዳብልካፕ ተሽከርካሪ መከራየት ይፈልጋል
Reporter (May 27, 2026) Re-Bid Invitation Notice for Suplly and Fix Aluminum Work No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security 1 Re-Bid Aluminum Work SDBS/ AW/0075/2026 50,000.00
Sidama Bank Invites All Interested and Eligible Bidders by this National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of Supply and Fix Aluminum Work for Different Bank Branch.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የገቢዎች ሚኒስቴር የፕሮቶኮል ልብስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d5b584ac-7e78-4157-b584-c6d357a14054/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ለማርች8 በዓል ህትመት የታተመበት ዣንጥላ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b6cacc0c-1953-4990-bb67-f87fc17400c3/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Spare Parts
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c0e669d3-0795-4c69-b5a4-846798d6fe5a/open Lot Information
የቡሌ ሆራ ዩኒቨርሲቲ: ለመምህራኖች መኖሪያ ህንጻ ምረቃ የሚሆን የባንድራ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2a48cee1-4e7f-4f75-951f-1309f8997917/open Lot Information
ቦንጋ ዩኒቨርሲቲ የፕሪንተር ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8218fc19-6fde-4bcb-ab0b-d67a42dd800b/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/447bf298-2511-4de3-a3b0-385a7974efd1/open Lot Information
University of Gondar :ኤሌክተሮኒክስ ግዥ ለተማዎች ስታርት አፕስ ፕሮጀክትግዥ / Requisition of Students Startups Project /
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/64db364d-f59e-4711-a093-6af2acf49daf/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: FPHS የእንጀራ ላስቲክ ወፍራሙ ግዥ
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/de5e1a6b-6c7f-4139-bb29-083ef0bba2b0/open Lot Information
Ministry of Revenue:LOT- 10 ገቢዎች ሚኒስቴር ድሬዳዋ ቅርንጫፍ የመኪና፣ የሞተር ሳይክል ጎማ እና የመኪና ጠረን መቀየሪያ ሽቶ፣ፖሊሽ፣የዳሽ ቦርድ ቅባት እና የመኪና ማጽጃ (የውሻ ቆዳ) ግዥ ነው
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/49efcab0-d7e5-4c97-9c1c-a4ec69101fa4/open Lot Information