Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብ/ክ/መንግስት ርዕሰ መስተዳድር ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት መለያ ቁጥር 05/2018 በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የመሰብሰቢያ አዳራሽ ታጣፊ / ሲኒማ /
የሲዳማ ብ/ክ/መንግስት ርዕሰ መስተዳድር ጽ/ቤት የመሰብሰቢያ አዳራሽ ታጣፊ/ ሲኒማ /ወንበር መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 30, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ/39/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (May 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/61b9d96c-2f88-4bed-ad62-11737ff86b1a/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0311-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECCBDBO/NCB/NC/006/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባህርዳር ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የሆቴል መስተንግዶ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/183bdcdb-0fb5-4a8e-913e-b10722b9b14b/open Reference Number: MoR-NCB-G-0295-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MOR/NCB/FK/2018 Procurement Information Procurement Type:
የገቢዎች ሚኒስቴር የፕሪንተር ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦታ ስፋት 336 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት መሰረት አንተነህ እና በፍ/ባለዕዳ ትዕግስት አንተነህ መካከል ስላለው የፍርድ
Hibret Bank is Inviting Eligible Vendors to Bid for the Supply of Promotional Items.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/009/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible
የወላይታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት ዕቃዎች እና አገልግሎት ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ወዞፋ/ግ/01/2019 የወላይታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞን ማዕከል ውስጥ
Yuuniyeeniin Itti Fayyadamtoota Burqaa Guddina Iluu Manneen Daldalaa Xuubiin Ijaaraman Balbala Saddeetii (8) Qabuu Fi Suuqii Kutaa Shan (5) Kan Qabu Lafa Km2- 607.82 Irratti Magaalaa Mattuu Ganda Soor Daandii Asphaaltii Guddicha Mana Poostaa Fuulduratti Argamu Bakka Lafa Sadarkaa 1ffaa Kan Ta’e Gaazexaa Irratti Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Gurguruu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa 2ffaa Yuuniyeeniin Itti fayyadamtoota Burqaa Guddina Iluu manneen daldalaa xuubiin ijaaraman balbala
የትመን ጅፕሰምና የጅፕሰም ውጤቶች ማምረቻና መሸጫ ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የኤክስካቫተር ማሽን ኪራይ በጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የኤክስካቫተር ማሽን ኪራይ ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የትመን ጅፕሰምና የጅፕሰም ውጤቶች ማምረቻና መሸጫ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር
Godina Buunnoo Beddelleetti Waajjira Maallaqaa Aanaa Beddellee Meeshaalee Barreessaa Fi Dhumataa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektrooniksii, Meeshaalee Farnicherii(office Funicher), Gommaa Konkolaataa Fi Motoraa, Uffata Seeraa Hojjettootaa Fi Doqdoqqee(motorcycle) Caalbaasii Ifaadhaan Daldaltoota Seera Qabeessa Ta’an Irraa Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa Aanaa Beddellee bara baajataa 2019 tiin bittaa meeshaa tajaajila sekteroota
ቤተርፓዝ አ.ማ. ከ2018 የበጀት አመት ጀምሮ ለ3 በጀት አመታት የሂሳብ መግለጫ የሚያቀርቡ የውጭ ኦዲተሮችን በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቤተርፓዝ አ.ማ ከ2018 የበጀት አመት ጀምሮ ለ3 በጀት አመታት የሂሳብ መግለጫ የሚያቀርቡ የውጭ
Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 04
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1b60c300-2efe-4496-aa86-b02ec8efc344/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 09
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f899f895-4391-4fb3-b0c0-298babc90024/open Lot Information