Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f516daec-718c-42c6-aaeb-ea858c74c408/open Reference Number: DU-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DU/NCB/G/BID/2018 Procurement Information Procurement Type:
Dilla University: የጎማና ባትሪ ግዥ###
Addis Zemen (May 28, 2026) የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት የባንኩ ደንበኛ የወሰደውን የካፒታል ዕቃ ኪራይ ክፍያ በገባው የሊዝ ውል መሰረት
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 28, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወሰኔ አልታዬ እና በፍ/ባለዕዳ እዮብ ጥላዬ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.324010 በቀን 01/11/2017ዓ.ም በዋለው ችሎት በሰጠው ውሳኔ
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (May 28, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሙሉጌታ አሰፋ እሸቴ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ጌታቸው አሰፋ እሸቴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/262275
አጠቃላይ ይዞታው 273 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ጣና ፍሎራ ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት አስተዳደር መመሪያ በአማርኛ እና በእንግሊዘኛ ቋንቋ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የኩባንያውን የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት
የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት የሚውሉ የአውቶሞቲቭ፣ የኤሌክትሪክ፣ የግብርና፣ አይሲቲ፣ የኮንስትራክሽን ዕቃዎችን፣ የደንብ ልብስ፣ የተማሪ መቀመጫ ወንበር እና የሆቴል ዕቃዎች አቅራቢዎችን በሃገር አቀፍ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት
Sandford International School Invites Applications for Admission to Nursery, Reception, and Year 1 Classes for the 2026-2027 Academic Year.
Capital (Mar 08, 2026) Admission of National Students for Nursery, Reception, and Year 1 Classes (2026-2027 Academic Year) Sandford International
ቅድሚያ ለሰብአዊ መብቶች (Human Rights First) ለድርጅቱ ስራ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Mar 09, 2026) የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ (Invitation to Bid)የጨረታ መለያ ቁጥር፦ HRF/NCB/002/2026 ቅድሚያ ለሰብአዊ መብቶች (Human Rights First) ለድርጅቱ
Bere Sericulture Production Plc. Seeks a Qualified Consultant to Update its Human Resource, Finance, and Procurement Manuals and Develop a Strategic Plan, Marketing Strategy, and Feasibility Study.
Capital (Mar 08, 2026) CONSULTANCY SERVICE For The Update Of Human Resource, Finance And Procurement Manuals And Development Of Strategic
400 ካ/ሜትር የሆነ ቤትና ቦታ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ :- 1. አቶ ፊልሞን ኪ/ማርያም ወሰን 2. ወ/ሮ ዮርዳኖስ ኪ/ማርያም ወሰን አፈ/ተከሳሽ:- አቶ ዮሴፍ
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) Invites Bids for the Supply and Delivery of Various Bee Keeping Equipment.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bid-National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC)
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) Invites Bids for the Supply and Delivery of Electric Powered Lentil and Beans Peeler and Cereal Crops Dehulling Machine with Full Accessories.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bid-National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC)
የኢትዮጵያ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለተለያዩ ፕሮጀክቶች የሚውል የተለያዩ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎችና ተሽከርካሪዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ስለሚፈልግ ብቁ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያየተለያዩ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች እና ገልባጭ ተሽከርካሪዎችጨረታ ቁጥር ECWCT/NCB/MR-27/2018 የኢትዮጵያ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለተለያዩ