Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/037/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ተጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f516daec-718c-42c6-aaeb-ea858c74c408/open Reference Number: DU-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DU/NCB/G/BID/2018 Procurement Information Procurement Type:

Dilla University: የጎማና ባትሪ ግዥ###

Addis Zemen (May 28, 2026) የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት የባንኩ ደንበኛ የወሰደውን የካፒታል ዕቃ ኪራይ ክፍያ በገባው የሊዝ ውል መሰረት

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 28, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወሰኔ አልታዬ እና በፍ/ባለዕዳ እዮብ ጥላዬ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.324010 በቀን 01/11/2017ዓ.ም በዋለው ችሎት በሰጠው ውሳኔ

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ ዐ4 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የ2018

የጊምቦ ወረዳ ፋይ/ጽ/ቤት የተለያዩ የመስኖ ግንባታዎችን አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለሁሉም GC/WWC-5 ተቋራጮችየጨረታ ማጣቀሻ ቁጥር ET SWEPR 526553 CW RQ / Upgrading of

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል Hybrid Electric CVT፣ Hybrid V6 እና EV MEDIUM SUV ተሽከርካሪዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/NP/NCB/19/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል በ ሎት-1 Hybrid Electric CVT በ ሎት-2

SNV-Ethiopia Country Office Invites Bids for the Provision of Double-cabin Pickup Vehicles (8 Units) and Hardtop Vehicles (9 Units) to Support Operational Activities.

Addis Zemen (Mar 09, 2026) INVITATION TO BID PROCUREMENT OF DOUBLE-CABIN PICKUP AND HARDTOP VEHICLES BID NUMBER (004/26/SNV) SNV is

Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum Bara Baajataa 2018tiif Kan Oolu Bittaa Teessoo Adaraashaa Baajata Idilee Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ulaagaa Asii Gadii Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.

Ethiopian Forestry Development: NEW PROCUERMNET FOR LAPTOP COMPUTER CORI-7 LG GRAM STYLE INTEL 32GB1TB SSD

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9f127cdf-eac1-4ed3-979a-3060b722c876/open Lot Information

Ethiopian Forestry Development: NEW PROCUERMENT OF COLOR PRINTER TONER

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4cbfa579-636e-40fa-a22c-ebf77132d9d5/open Lot Information

Ethiopian Food and Drug Authority፡ Procurement of Spare Parts

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d2dcf85c-7ef8-4180-b772-dd9ce2fb2a70/open Lot Information

ኢንፎርሜሽን መረብ ደህንነት አስተዳደር የውሃ ቦቲ ኪራይ በ15000ሊትር የሚይዝ መኪና ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dfc4d53c-d54a-42eb-b687-9419d8745fa1/open Lot Information