Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/47d0b0dd-a6c2-4eaa-9486-a4bbf342c575/open Invitation to Bid “Procurement of Maintenance and Repair Service” Procurement Reference No: MoR-NCB-NC-0421-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Ministry of Revenue: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d75a693-3a25-4245-8e3a-0a363f051c60/open Invitation to Bid የተሽከርካሪ መመርመሪያ ማሽን እና ሌሎች ዕቃዎች ግዥ Procurement Reference
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: የተሽከርካሪ መመርመሪያ ማሽን እና ሌሎች ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6492313b-9afd-40ad-b5db-39ca58e191fb/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0517-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/NCS/0010/02/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ተሸከርካሪ ላይ የሚገጠም ጂፒኤስ /Fleet Management/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በ ቀን 28/09/018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ጫማዎች፣ አልባሳት፣ ኮስሞቲክስ፣ የመኪና መለዋወጫ፣ ኤሌክትሪክ እቃዎች፣ የሞባይል ቀፎና አክሰሰሪ፣ ምግብ ነክ፣ እና ሌሎች ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የሰሜን ምስራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የሰሜን ምስራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት
የልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Sep 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት ግልፅ ጨረታ አውጥቶ
Children Believe Fund (CBF) is Inviting Bids for the Procurement of Various Items to Support the Champion Nutrition and Gender Equality (CHANGE) Project in Gazo, Angot, and Gidan Woredas of the North Wolla Zone, Amhara Region.
The Reporter (Sep 05, 2026) Urgent Invitation to Bid for the Procurement Children believe Ethiopia is a Canadian-based charity, child
በቦሌ ክ/ከተማ አስተዳደር የቦሌ ቡልቡላ ወረዳ 12 ጤና ጣቢያ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Sep 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር 001/2019 በቦሌ ክ/ከተማ አስተዳደር የቦሌ ቡልቡላ ወረዳ
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ሥር ለኩ አጠቃላይ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ የህክምና መገልገያ መሣሪያዎች፣ መድሃኒቶች፣ የህክምና ላቦራቶሪ ኬሚካሎች እና ሪኤጀንቶችን፣ አላቂ የፅዳት ዕቃዎች እና የቢሮ ጽህፈት መሣሪያዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ሥር ለኩ አጠቃላይ ሆስፒታል ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን
የአፋር ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ በ2019 ዓ.ም በመደበኛ በጀት በክልል ስር ለሚገኙ ለአንደኛ ደረጃ ትምህርት ቤቶች አገልግሎት የሚውል የተማሪዎች አልሚ ምግብ ዱቄት /ፋፋ/ ግዥ ለመፈፀምና ለማጓጓዝ በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አቅራቢዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአፋር ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ በ2019 ዓ.ም በመደበኛ በጀት
አርበኞች ቅድመ አንደኛና አንደኛ መካከለኛ የመጀ/ደ/ት/ቤት በ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች እና አገልግሎት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም. አርበኞች ቅድመ አንደኛና አንደኛ መካከለኛ የመጀ/ደ/ት/ቤት ዓ.ም 2019 በጀት ዓመት
Sidama Construction Works Corporation Here by Invites Qualified and Eligible Suppliers and Manufacturers to Provide an Offer for the Supply of Different Items.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR BIDBID TENDER No BID SCWC RE & NCB 13/2026 Notice To Bidders Sidama
Hawassa University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05783b1e-9778-4627-83e3-741bdf658528/open Lot Information