Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 31, 2026) Nib International Bank INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID For the procurement of different goods and services Nib International Bank would like to invite interested and eligible

Nib International Bank Would Like to Invite Interested and Eligible Bidders for the Procurements of Different Goods & Services.

Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5b7412ee-ae9e-455b-880c-b17c1c3dc854/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Training and Capacity Building

Ethiopian Public Health Institute Would Like to Procure Consultancy Services on API Integration Between EMR Systems and DHIS2 for the Implementation of an Integrated Digital Health System for Infectious Diseases in Maternal and Child Health in East Africa Project (Ethiopia)

Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በተሻሻለው በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮችና ለማይክሮ ፋይናንስ በተሰጠው

ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ተሽከርካሪ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 31, 2026) የሀይል መጠባበቂያ እና መቆጣጠሪያ ባትሪ ግዥ በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት በማንቀሳቀስ በትምህርት፣በጤና እና በስራ እድል ፈጠራ

አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የሀይል መጠባበቂያ እና መቆጣጠሪያ ባትሪ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Information Network Security Administration፡ Procurement of Screen Maintenance

Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3ecd3ec6-ba85-43b8-80ca-5ac9928803de/open Lot Information

በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 አስተዳደር ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ህጋዊ አቅራቢዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan (Sep 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ል/ክ/ከ/ወ/10/780/ፋ/ጽ/ቤት የግዥው መለያ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም በልደታ ክፍለ ከተማ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6e146843-6b36-4daa-880a-66cc1c3ccb6e/open Lot Information

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰሜን ሸዋ ዞን የምንጃር ሸንኮራ ወረዳ የአ/የመ/ደ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውሉ የኦክስጅን ጋዝ ሙሌት ከነ ትራንስፖርቱና በራሳችሁ ሲሊንደር እና የተለያዩ የላብላቶሪ ማሽን ሪኤጀንቶችን በ2019 በጀት ዓመት ማለትም እስከ ሰኔ 30/2019 ዓ.ም ድረስ የሚቆይ ውለታ በመያዝ እንዲቀርብለት ይፈልጋል

The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest from Highly Qualified Individual Consultants to Serve as IPSAS Implementation Experts.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES – INDIVIDUAL CONSULTANT SELECTION) Country: Federal Democratic Republic

የን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋ/ጽ/ቤት የ2019 በጀት አመት አገልግሎት የሚውል እቃዎች እና አገልግሎት በግዥ መለያ ቁጥር 01/2019 በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ስለሆነም ተጨራቾች ማሟላት ያለባቸው መስፈርቶች የን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋ/ጽ/ቤት የ2019 በጀት አመት አገልግሎት

The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest from Highly Qualified Individual Consultants to Serve as IPSAS Implementation Experts.

Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES – INDIVIDUAL CONSULTANT SELECTION) Country: Federal Democratic Republic

በለሚ ኩራ ክ/ከተማ የወረዳ 9 ጎሮ ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ፋይናንስ ቡድን በ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት ላይ የሚውል እቃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በልደታ ክ/ከተማ ት/ት/ጽ/ቤት ካራማራ የመጀ/ደረጃ፣ ሌ/ኮ አብዲሳ አጋ እና ቀበሌ 37 ቅ/አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል እቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክ/ከተማ ት/ት/ጽ/ቤት ካራማራ የመጀ/ደረጃ፣ ሌ/ኮ አብዲሳ አጋ እና ቀበሌ 37 ቅ አንደኛ