Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/32373a99-96f7-4806-a1f8-566a60e4e42c/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0471-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 304 ለሁለተኛ

Prime Minister Office: ሎት 304 ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Brother MFC –L571111DW

Addis Zemen (May 29, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 36/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችና ተሽከርካሪዎች የሞተርሳይክል እና

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 29, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢ ፕድ 022/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የዲጂታል ሚዲያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም፤

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የዲጂታል ሚዲያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (May 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c71fd00d-9e98-4f39-b4b6-8846be8251bd/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Machinery” Procurement Reference No:

Borana Universty Would Like to Procure Diesel Generator

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር (ERCS) ብቁ እና ፍላጎት ያላቸው የመንግስት ድርጅቶችን፣ የግል ባለሀብቶችን፣ የሪል እስቴት አልሚዎችን፣ የፋይናንስ ተቋማትን እና ሌሎች ስትራቴጂካዊ አጋሮችን በአራዳ ክፍለ ከተማ (ፒያሳ አካባቢ)፣ አዲስ አበባ በሚገኘው ዋና መሬት ላይ ባለ ብዙ ፎቅ ቅይጥ አጠቃቀም ህንፃ የጋራ ልማት ለማድረግ የፍላጎት መግለጫ (EO) እንዲያቀርቡ ይጋብዛል

ሳማሪታን ቪዥን ከጃንዋሪ 1 ቀን 2025 እስከ ዲሴምበር 31 2025 ድረስ 2 ቦክስ ፋይል የያዘውን ሂሳብ ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የኦዲት ስራ ማስታወቂያ ሳማሪታን ቪዥን የበጎ አድራጎት ድርጅት በኢትዮጵያ የበጎ አድራጎት ማህበራት ኤጀንሲ በቁጥር 6285

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ

Dashen Breweries S.C. Invites Interested and Qualified Bidders to Participate in a Tender for the Provision of Draught Equipment Services

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Dashen Breweries S.C. invites interested and qualified bidders to participate in a tender

World Vision International Ethiopia (WVE) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Materials

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Bid for pre-qualification PROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVE/FCO-1/SCM/001/26 World Vision International Ethiopia (WVE) is an

Adama Science and Technology University:የተፈጥሮ አበባዎች ከነእቃው የጣና ምርት ሆኖ ፕላስቲክ ያልሆነ ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5b819271-6145-461b-9c23-711c8bd29eee/open Lot Information

Adama Science and Technology University :Chemical and Other Inputs (Moer)

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c6868e72-bce8-4273-82c0-3f685a91e78c/open Lot Information

Livestock Development Institute፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b96bfc95-b3c0-414a-b37b-284a53a5d9f7/open Lot Information

Hawassa University፡ Procurement of 1 Class Refreshment Twice a Day/CNCS

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a7cee425-4fb4-4024-bafe-37d7f0244c71/open Lot Information