Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/038/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ከዚህ በታች ስማቸው ለተገለጻው ተበዳሪ ያበደረውን የብድር ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር እዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉንና በሰንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) Re-Invitation for Bid- urgent DEC a National CSO established in 2007, re-registered in May 2019 as per the new Authority for CSO Proclamation by the Ethiopian
Development Expertise Center (DEC) Wants to Purchase and Have Delivered a Massive Supply of Eucalyptus Poles to Build Emergency Shelters for Newly Arrived South Sudanese Refugees.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦታው ስፋት 91 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሀረጓ መንግስቱ እና የፍ/ባለዕዳ የአቶ ፀጋዬ ሙለታ ወራሾች እነ ወ/ሪት ብርሀኔ
የሐረሪ ሕ/ክ/መንግሥት ፖሊስ ኮሚሽን ለአባሎች የደንብ ልብስ እና ጫማ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሐረሪ ሕ/ክ/መንግሥት ፖሊስ ኮሚሽን ለአባሎች የደንብ ልብስ እና ጫማ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት
The Amhara National Regional State Bureau of Health is Inviting Sealed Bids from Eligible Contractors (category GC4/BC3 and Above) for the Construction of the FHCSH Oncology Center G+2 Building Project in Bahir Dar.
Addis Zemen (Aug 07, 2026) INVITATION TO BID To all contractors of category GC4/BC3 and above with licenses valid for
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የGPS-Fleet Management System Supply and Installation and Other Related Items (ጂፒኤስ ፍሊት ማኔጅመንት ሲስተም አቅርቦትና ገጠማ እና ሌሎች ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት) ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ፣ ፍቃድ ካላቸው ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/NP/NCB/01/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የGPS-Fleet Management System supply and installation and
የቦሌ ሚካኤል ኮንዶሚኒየም ኃላፊነቱ የተወሰነ የቤት ባለቤቶች ኅብረት ሥራ ማህበር ሒሳብ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የሒሳብ ባለሙያ ጨረታ ማስታወቂያ የቦሌ ሚካኤል ኮንዶሚኒየም ኃላፊነቱ የተወሰነ የቤት ባለቤቶች ኅብረት ሥራ ማህበር ከሐምሌ
በቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት የሚውሉ ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት የሚውሉ። የተለያዩ የፅሕፈት መሳሪያዎች
University of Gondar፡ Procurement of Stationary Materials/የፅሀፍት መሳሪያ(ለተከታታይ ሙያ ማጎልመሻ እና ለተለያዩ ክፍሎች ሚአገልግሎት የሚውሉ)
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4ec0a1bc-add4-4d48-a59b-faed7b2eff91/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/31446e48-6d68-4582-862e-0fc105152e4c/open Lot Information
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1d97b7e4-1681-4169-b9b3-8133f0fb4107/open Lot Information