Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የቀላል ተሽከርካሪ ኪራይ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለቶጎ ጫሌ መገንጠያ –ጅጅጋ ኤርፖርት የአስፋልት መንገድ ስራ ፕሮጀክት ለአማካሪ
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለቶጎ ጫሌ መገንጠያ -ጅጅጋ ኤርፖርት የአስፋልት መንገድ ስራ ፕሮጀክት ለአማካሪ ድርጅቱ ሰራተኞች ለፕሮጀክቱ ስራ እንቅስቃሴ አገልግሎት የሚውል በቁጥር (4) አራት ዳብልካፕ ተሽከርካሪ መከራየት ይፈልጋል
Reporter (May 27, 2026) Re-Bid Invitation Notice for Suplly and Fix Aluminum Work No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security 1 Re-Bid Aluminum Work SDBS/ AW/0075/2026 50,000.00
Sidama Bank Invites All Interested and Eligible Bidders by this National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of Supply and Fix Aluminum Work for Different Bank Branch.
Addis Zemen (May 27, 2026) ለአንደኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር አማራ ባንክ 38/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት
አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳደሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር_36/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የሐዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሐዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሐዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Houses of Peoples Representative: Procurement of Building Construction
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/763643ce-5265-42e1-8e1c-93f8485bda05/open Lot Information
Ethiopian Health Insurance Service Procurement of ፓራዶ እና ላንድ ክሮዘር ማርክ ቱ ተሽከርካሪዎች ዜሮ ዲክራላሲዮን ለማሰራት የወጣ የ ግዥ አገልግሎት
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/942173ea-f736-494d-b667-dd2fb10bd751/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: የሰራተኞች የንፅህና መጠበቂያ የልብስ ሳሙና ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/755b04ba-463f-47f6-8f05-7ce9f9fe3d3a/open
Arba Minch Region Electric Utility Invites Sealed Bids for Maintenance Work of its Offices.
Addis Zemen (Mar 06, 2026) National Competitive Bidding (NCB)For Maintenance Work Of Office For Arba Minch No.1 And No.2Customer ServiceBid
Development Bank of Ethiopia Intends to Sell Different Property
Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) Bid Announcement The Development Bank of Ethiopia intends to sell the following property that it
አዲስ አበባ ከተማ መንገዶች ባለስልጣን ለ2018 በጀት ዓመት የኮንክሬት ቱቦ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የኮንክሬት ቱቦ (RC-Pipe 48 and 42 ዲያሜትር)ምርት የቁርጥ ዋጋ ግዥ ጥሪ ማስታወቂያ አዲስ አበባ ከተማ
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Communication Materials
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c94be4bc-c98b-4ffe-bb54-a0a397cdb43d/open
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: የሞባይል ቀፎ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fef51510-2b80-4f78-855b-084e8911f31c/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: DVR ከሁለት ሃርድ ዲስክ ጋር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aa0e3e31-ba45-4fa2-a37f-d8baef2d5f49/open Lot Information