Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ed873a5a-a496-4485-8770-ab1dcb0a869f/open Invitation to Bid Procurement of Machinery Procurement Reference No: GSE-NCB-G-0021-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement
Geological Institute of Ethiopia: Procurement of Machinery
Government (May 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/1041a7bb-5d4e-490a-8b8e-bb8dfb5df4fe/open Reference Number: EFDA-NCB-W-0024-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFDA/NCB/ HVAC SYSTEM WORK/2018 Procurement
Ethiopian Food and Drug Authority: PROCUREMENT OF HVAC SYSTEM WORK FOR EFDA HEAD OFFICE LAB
Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0380109-3376-4e14-938a-a5aaf92215b2/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-NC-0169-2018-PUR Object of Procurement: የኤፍሳር የጭነት መኪና
Ministry of Innovation and Technology :የኤፍሳር የጭነት መኪና ኪራይ እና የመኪና ማንሻ (ኪሬን) ኪራይ አገልግሎት ግዥ በድጋሜ የወጣ
Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::
ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Public Health Institute: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/49444a1a-6719-4b1d-bd25-5402d71dbf7c/open Lot Information
የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አባይ ባንክ አ/ማ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ መኩሪያ ባሳዬ(2 ሰዎች) መካከል
ኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ-1 ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ ወይም ጠቅላላ የውሃ ሥራዎች ተቋራጭ (GC- 1/GWWC-1) የሆኑ ሀገር ውስጥ ጨረታ ለመሳተፍ ፈቃድ ያላቸው የአገር ውስጥና ዓለም አቀፍ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በአዲስ አበባ ቦሌ ዓለም አቀፍ አየር ማረፊያ የደረቅና ፍሳሽ ቆሻሻ እንዲሁም የዝናብ ውሃ ማፋሰሻ መስመር የዲዛይን ግምገማና ዝርጋታ ፕሮጀክት ስራን ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር: SSNT-T629 ኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ-1 ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ ወይም ጠቅላላ
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት የጭነት መኪና ከነተሳቢው አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው መስፈርት (Specification) መሰረት አገልግሎት መስጠት የሚችሉ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጭነት መኪና ከነተሳቢው የአገልግሎት ግዥ ለመፈፀም የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ሥ.ኮ. ብሄራዊ ግልጽ የጨረታ/ተ.አ.ጥ.ዘ/01/2018
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ ስቴሽነሪ (የፅህፈት መሳሪያዎች) ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/ST/103/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ ስቴሽነሪ (የፅህፈት መሳሪያዎች) ግዥ
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Miyoo Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa Dhaabbii, Gommaa Konkolaataa, Meehaalee Elektironiksii Fi Farnicharii Bara Baajataa 2019 Tajaajila Sekteroota Sadarkaa Aanaa Jiranii Fi Gandootaaf Barbaachisan Dorgomtoota Ulaagaa Barbaachisoo Guutan Dorgomsiisee Bittaa Raawwachuu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) Beeksisa Caal-baasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa Aanaa Miyoo meeshaalee barreeffamaa, meeshaalee qulqullinaa, meeshaalee dhumaa dhaabbii, gommaa
እድል ቂርቆስ የቤት ስራ ማህበር 140 ካሬ ሜትር ስፋት ያለው ቤት በክፍት ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 1 የማህበሩ ስም፡ እድል ቂርቆስ የቤት ስራ ማህበር የጨረታ መክፈቻ ቀን፡ ሀምሌ
በመከላከያ ሰራዊት ፋውንዴሽን ለሚያስገነባቸው የሠራዊቱ የጋራ መኖሪያ ቤቶች ግንባታ ለጋሻ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Passenger Elevator /Lift/ እና Supply and Fix Roof Water Tanks አቅርቦት እና ገጠማ ግዥዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር መሰፋ/ብ/ግ/ጨ/ 01/2018/19 በመከላከያ ሰራዊት ፋውንዴሽን ለሚያስገነባቸው የሠራዊቱ የጋራ መኖሪያ ቤቶች ግንባታ
በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ የወረዳ 02 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ልዩ ልዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ የወረዳ 02 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019