Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመብት ጌታነህ ጉርሜሳ እና በፍ/ባለዕዳ ወንደወሰን ሙሉነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/15568 በ16/4/2018ዓም እና
ሮሆቦት የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሜ የወጣ የጊኒር ሾፕ የእድሳት ግንባታ ሥራ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሠረት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን ጽ/ቤት ጊኒር ሾፕ የእድሳት (construction of Renovation Work at Ginir ET Network Stuffs and Equipment Rooms) ግንባታ ሥራን ደረጃ 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 25, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ሰዩ ስቦ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 54/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ
በጉምሩክ ኮሚሽን የአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፣ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታው መስፈርት የፍ/ባለመብት ፋንታነሽ ገብሩ የፍ/ባለእዳ ወ/ሮ ትዕግስት አበበ መካከል ስላለው የፍ/አፈፃፀም ጉዳይ በፍርድ ባለዕዳ ተመዝግበው የሚገኘው ቶዮታ ኮሮላ በጨረታ አወዳድሮ
የአዲስ አበባ ከተማ መጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት ለሚ ኩራ ምድብ ችሎት ቶዮታ ኮሮላ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የጉለሌ ከፍለ ከተማ ወረዳ 2 ፋይናንስ ጽ/ቤት የትራንስፖርት፣ የህትመት እና የኤሌክትሮኒክስ እቃ ጥገናዎችን በአገልግሎት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የአገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 የጉለሌ ከፍለ ከተማ ወረዳ 2 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለ1ኛ
የቦታው ስፋት 78.74 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ ባለመብት እነ ምስጋኑ በየነ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ንጉስ ጸጋዬ መካከል ስላለው
The Amhara National Regional State Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Pipes, Fittings, and Electro-mechanical Works for the ZuHamusit Multivillage RPS Project Located in East Belesa, Gondar.
Ethiopian Herald (Aug 01, 2026) Request for Bids Employer: Amhara National Regional State Water and Energy Bureau Project: CR-WASH Contract
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ደለሉ ገብሬ እና የፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ጥሩ ወርቅ ታደሰ
Hibret Bank Invites Eligible Local and International Bidders for the Installation, Integration, Support, and Maintenance of an ATM Monitoring Tool.
Addis Zemen (Aug 01, 2026) CALL FOR LOCAL AND INTERNATIONAL TENDER Bid No. HB/008/2026 Hibret Bank would like to invite
Hibret Bank Invites Eligible Vendors to Bid for the Supply of Automatic Air Compressors, Thermal Scanners/Cameras, and Spare Parts for Automatic Voltage Regulator Alarm Systems and Fire Alarm Systems.
Addis Zemen (Aug 01, 2026) Bid No. HB/005/2026 Invitation to Bid Hibret Bank would one interested & eligible venders to
Hibret Bank is Inviting Interested and Qualified Bidders for the Supply, Design, and Implementation of a Basic Automatic Fuel Refilling System for Three Standby Generators Located at the Hibret Bank Head Office in Addis Ababa.
Addis Zemen (Aug 01, 2026) Bid No. HB/007/2026 INVITATION TO BID Hibret Bank would like to invite interested, eligible &
Right To Play Ethiopia Invites Eligible Printing Companies to Submit Sealed Bids for the Printing, Binding, and Supply of Storybooks for Grades 1-4 in Afan Oromo and Amharic, as Well as English Supplementary Material Guides.
The Daily Monitor (Aug 01, 2026) TENDER NOTICE Right To Play Ethiopia is implementing the Enhancing Quality and Inclusive Education
ፊውቸር ጄኔሬሽንስ ኦርጋናይዜሸን ከቻይልድ ፈንድ ኢትዮጵያ ጋራ በአጋርነት የሚሠራ ድርጅት ሲሆን በሥሩ ለታቀፉት ቁጥራቸዉ 3000 ለሚሆኑ ልጆችና ወጣቶች የትምህርት ቤት መማሪያ ቁሳቁስ ማለትም ደብተር፣ እስክሪብቶና ዩኒፎርም (የትምርት ቤት ደንብ ልብስ) ከአቅራቢ ንግድ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ፊውቸር ጄኔሬሽንስ ኦርጋናይዜሸን ከቻይልድ ፈንድ ኢትዮጵያ ጋራ በአጋርነት የሚሠራ ድርጅት ሲሆን በሥሩ ለታቀፉት