Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በተሻሻለው በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮችና ለማይክሮ ፋይናንስ በተሰጠው

ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ተሽከርካሪ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 31, 2026) የሀይል መጠባበቂያ እና መቆጣጠሪያ ባትሪ ግዥ በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት በማንቀሳቀስ በትምህርት፣በጤና እና በስራ እድል ፈጠራ

አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የሀይል መጠባበቂያ እና መቆጣጠሪያ ባትሪ መግዛት ይፈልጋል

Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/47d0b0dd-a6c2-4eaa-9486-a4bbf342c575/open Invitation to Bid “Procurement of Maintenance and Repair Service” Procurement Reference No: MoR-NCB-NC-0421-2018-BID-Open-Re-bidProcurement

Ministry of Revenue: Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d75a693-3a25-4245-8e3a-0a363f051c60/open  Invitation to Bid  የተሽከርካሪ መመርመሪያ ማሽን እና ሌሎች ዕቃዎች ግዥ Procurement Reference

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: የተሽከርካሪ መመርመሪያ ማሽን እና ሌሎች ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Policy Study Institute Procurement Of: Car Fire Extinguisher 2kg and Car First Aid Kit ግዥ

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/23ad3fae-b51c-4c41-8caf-f92467152210/open Lot Information

Ministry of Defense Procurement of Medicine AFCSH+++

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/61b956db-5184-43e5-ae4e-584f21131615/open Lot Information

Ministry of Defense Procurement of የተለያዩ ለኖርማል ሳላይን ምርት ለሚያስፈልጉ እቃዎች

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0ed092f3-edca-43ac-8566-703a923a95bb/open Lot Information

Addis Ababa Airport Customs Branch Office: Procurement of Cleaning Service

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5fe99285-e867-43f5-98dd-3d75c5c219c6/open Invitation to

የኢትዮጵያ ስታቲስቲክስ አገልግሎት አሶሳ ቅ/ፅ/ቤት ለ2 አመት የሚቆይ ቢሮ ኪራይ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡- ኢስአ/ግጨ /አሶ/001/2018 መ/ቤታችን በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ በታች በሠንጠረዥ

Ethiopian Institute of Agricultural Research: Procurement of ICT Equipment

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/be3a6a03-16a9-4ca5-9c9a-5aa875acc484/open Invitation to

Addis Ababa Road Authority: Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8aa96f3c-477c-4d64-8167-28e293facc72/open Invitation to

የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው የልማት ሥራ የሚውል የገልባጭ መኪና የኪራይ አገልግሎት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቅያጨረታ ቁ/ማሽ/ኪራ/001/2018 የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው

Addis Ababa University Lot 4 Procurement of Electronics /soc/

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/beec0825-9bee-4dfd-a831-555bdfb8e1be/open