Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/368d1ae8-5584-441d-92d0-a92d10339768/open Reference Number: BRU-NCB-G-0040-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: BRU/NCB/G/2018 Procurement Information Procurement Type:
Borana University፡ Procurement of Furniture Materials
Government (May 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c2e34941-a07c-4583-8559-b98d9eab3f60/open Invitation to Bid “Procurement of Industrial or Plant Construction Works” Procurement Reference
Health Campus , Debremarkos University: Procurement of Industrial or Plant Construction Works
Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/215054e2-6e7a-4fae-a0a7-b28c57fe77b5/open Reference Number: HRU-NCB-G-0132-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: HU-ONT-G-34-2018 BID Procurement Information Procurement
Haramaya University: Procurement of ICT Equipment
Government (May 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b11b4065-e339-4413-83dc-dd062e849b6e/open Reference Number: WU-NCB-G-0098-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: TCC-NBC-G-ICTE-0004-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University :Procurement of ICT Equipment/ወዩ/ል/ህ/ካ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽቤት አልባሳት፣ ኮንስትራክሽን፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ቤት እቃ፣ የቤት ማስዋቢያ፣ ጫማዎች፣ ምግብ ነክ፣ ለስፔርፓርት፣ የጽዳት እቃ እና ልዩ ልዩ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተሰያዊ አልባሳት፣ ኮንስትራክሽን፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ቤት እቃ፣
በከምባታ ዞን የዱራሜ ከተማ አስ/ር ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በከተማው ለሚገኙ ለአንድ መቶ ፖሊስ አባላት እስፖንጅ ፍራሽ ግዢ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በከምባታ ዞን የዱራሜ ከተማ አስ/ር ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በከተማው ለሚገኙ ለአንድ መቶ ፖሊስ
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Supply of Tower Lights for the Finna Oromia Ya’a Bure Project.
Addis Zemen(Mar 03, 2026) Rebid TenderRef. No. NCB/OCC-013/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has invite eligible bidders for the Supply of
የልዕልት ዘነበወርቅ መታሰቢያ ቅደመ አንደኛና አንደኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2018 ዓ/ም የተለያዩ አላቂ የትምህርት እቃዎች፣ የሰራተኞች ደንብ ልብስ ስፌት፣ የፅዳት እቃዎች፣ ጥገና ሰርቪስ አገልግሎት፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የማዕከል እቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ስለሚፈልግ ህጋዊ ብቃት ያላቸው የሀገር ውስጥ ተጫራቾችን ይጋብዛል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) የጨረታ መለያ ቁጥር 002/2018 ዓ/ም ማስታወቂያ የሁለተኛ ዙር በግልጽ ጨረታ የወጣ የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ የልዕልት ዘነበወርቅ
የማንኩሳ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ አሁን ላይ አገልግሎት የማይሰጡ ፓምፖችንና ጀነሬተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማንኩሳ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ አሁን ላይ አገልግሎት የማይሰጡ ፓምፖችንና ጀነሬተሮችን በግልጽ ጨረታ
አኩፋዳ ማይከሮ ፋይናንስ ተቋም አክሲዮን ማኅበር ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ላፕቶፕና ተያያዥ የቢሮ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI 07/2018 አኩፋዳ ማይከሮ ፋይናንስ ተቋም አክሲዮን ማኅበር ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ላፕቶፕና
በሰሜን ጎጃም አስተዳደር ዞን የደቡብ ሜጫ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳዉ ጤና ጥበቃ ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኝ ጤና ኬላ አገልግሎት የሚዉል የተቀናጀ የጤና ኬላ ግንባታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎጃም አስተዳደር ዞን የደቡብ ሜጫ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳዉ ጤና ጥበቃ ጽ/ቤት በስሩ
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ቃሊቲ ቅድመ አንደኛና መካከለኛ የመጀ/ደ/ት/ቤት በ2018 ዓ.ም አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች፣ ልዩ ልዩ መሳሪያዎች፣ ቋሚ ዕቃ እና ህትመት በግልጽ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቃሊቲ የመጀ/ደ/ት/ቤት የጨ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ ቃሊቲ
The Ethiopian Electric Utility – Afar Region Invites Sealed Bids for the Renovation of the Samara Service No. 1 Office.
Addis Zemen(Mar 03, 2026) National Competitive Bidding (NCB)Samara Service No. 1 Office Renovation Work Bid No: EEU-BD/NCB/010/2018 No. Construction Sites