Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d9b38b8e-b1b6-44b5-baec-dc1f984a0a2b/open Invitation to Bid “Procurement of Electronics Equipment” Procurement Reference No: EPOS-NCB-G-0048-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Electronics Equipment
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/038/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ከዚህ በታች ስማቸው ለተገለጻው ተበዳሪ ያበደረውን የብድር ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር እዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉንና በሰንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa Road Authority: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8aa96f3c-477c-4d64-8167-28e293facc72/open Invitation to
የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው የልማት ሥራ የሚውል የገልባጭ መኪና የኪራይ አገልግሎት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቅያጨረታ ቁ/ማሽ/ኪራ/001/2018 የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው
Addis Ababa University Lot 4 Procurement of Electronics /soc/
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/beec0825-9bee-4dfd-a831-555bdfb8e1be/open
Wollega University በ2018 በጀት ዓመት ለወለጋ ዩነቨርሲቲ አገልግሎት የሚዉል 2ኛ ዙር የመኪና ጎማ ግዥ ግልጽ ጨረታ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3518f1b6-2e66-47b4-a2cc-5dc2ebd88d3e/open
በማእከላዊ ኢትዮጵያ ክልል በጉራጌ ዞን በገ/ጉ/ወ/ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለወረዳው ው/ማ/ኢ/ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት ለኦቼ ና አንቀዲን ቀበሌ ገርጋራ ምንጭ ግንባታ ስራ፣ የ 50 ሜትር ኩብ ውሃ ማጠራቀሚያ ገንዳ፣ የቱቦ መደገፊያ እና ፊቲንግ መቆጣጠሪያ ስራዎችን ለመስራት በግልጽ ጫረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ሀገር አቀፍግልፅ ጨረታ ማስታወቂያመለያ ቁጥር GGWW/013/2018 በማእከላዊ ኢትዮጵያ ክልል በጉራጌ ዞን በገ/ጉ/ወ/ወረዳ
Hawassa University Lot – 363 Purchase Requisition for Noug Seed Cake, Maize Grain & Wheat Bran.
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5d512eeb-31bc-402a-850f-aaad83f19e2a/open Lot Information
Ministry of Revenue Mor East Procurement of Spare Parts 50
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05ec7520-67d9-4b22-acb1-066432d623b8/open Lot Information
Alert Comprhensive Specialized Hospital Purchase of Medical Supplies T
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/77e167c3-ac9f-4c6a-9d6b-187dcd4d0511/open Lot Information
Ministry of Defense Procurement of Different Medicine Privet 1
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e84dc5b6-a1cc-4812-a195-26a7d370852c/open Lot Information